ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Shinkyoku no Grimoire แพนโดร่าภาค2 ตอนที่11 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, พฤษภาคม 02, 2020, 01:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เอาล่ะ ห่างหายไปนาน กลับมาอีกครั้งกับแพนโดร่าภาค2 มาถึงตอนที่11แล้ว สำหรับคราวนี้ขอบอกว่าถึงตาน้องแว่นมิโยะแล้ว จะเด็ดดวงแค่ไหน ต้องดู

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลตอนใหม่ให้ครับ เอาจริงๆสาวนักดาบนี่

โผ่ลมาเก่งเเค่าตอนเเรกๆช่วงเดียวจริงๆ หลังจากนั้น ไม่ได้ต่างกับสาวคนอื่นๆเลย

คือเหมือนอยู่ๆความเก่งก็ดรอบลงไป รอให้พวกตัวเก่งเอาอย่างเดียว

จะรอดูว่านางเอกจะฟื้นเมื้่อไร ฟื้นมาก็คงโดนเอาอีกละมั้ง 555+

-------------------------------------------------------

ดูจากหน้าตาคงติดใจซะเเล้วละมั้ง เร่ื่องสาวนักดาบ ผมสงสัยอย่าง

นางเพิ่งเสียครั้งเเรกหรอ ไม่ใช่ว่าโดนเอาพวกหนวดอะไรเเบบนั้นเอาไปเเล้วหรอกหรอ

หรือผมจำผิดหว่า -*- --------- ชักอยากเหงหนังสือของไอ้ตัวผู้ชายเเล้วว่ามันจะมีอะไร

ที่เหมือนหนังสือของนางเอกไหม

mindza2212

เป็นผู้หญิงในโลกนี่หาคนซิงยากมากๆโดนเอาทุกคนทุกตอนเปลืองตัวมากๆ

bigboy001

::Bloody::  โอ้ยได้แต่อิจฉาไอ้นักอ่านคัมภีร์ผู้โชคดี ได้เยสสาวๆ ในโรงเรียนแบบสุดๆ แตกในแล้วแตกในอีก แต่ละนางหอยเหล็กเยสไม่มีเบื่อแน่นอน จะว่าไปถ้ามันมีคัมภีร์แบบนี้จริง ๆ ไวอากร้าคงไม่ต้องกันมันละแหละว่าไหม 555+ ::DookDig::

EDIT รองหัวหน้าดันแตกเสร็จก่อนเลยแพ้แถม ติดใจรสชาติเดือย ของพ่อนักอ่านคัมภีร์งานนี้ คงต้องคืนรีดน้ำให้หำหดแน่นอน ...

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สาวๆเรื่องนี้ เก่งแค่ไหนสุดท้ายก็โดนเอาอยู่ดี

เป็นพลังที่ดูยังไงก็น่าอิจฉาแหะ

hentaiknight

แหม ชอบจริงๆ สาวแว่นคนนี้ รอดมาหลายตอนแล้ว ตอนนี้ไม่รอดแน่ๆ ถูกใจจริงๆ เลยครับ

edit
จะล้างแค้น หรือ จะโดนย้ำแค้นต่อในตอนหน้่า แล้วน้องหนูยูนิโกะ จะมาร่วมด้วยไหม

gojira

หืมโดนแย่งผ้าเลยอ่อนลงสินะโดนแบคเมย์อีก
อ่าวครั้งแรกเรอนึกว่าโดนมาแล้วซะอีก

qqqqpong

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน เรื่องนี้ติดตามประมาณ2-3ปีที่แล้ว ชอบตอนนี้ที่สุดละครับ ชอบผู้หญิงสไตล์แบบนี้

Zoso

นั้มันตัวละคร ชาย ใหม่!!!
แต่คงได้เป็นพระเอกอีกประมาณ 2-3ตอนละมั้งนะ

Hayo

สงสัยจริงๆว่าพวกนอกรีตที่ว่าคือเป็นยังไง

edit: แบบนี้กลัวว่าจะติดใจแล้วกลายเป็นพวกของคนใหม่ไปเลยนี่สิ

gunflow

อยากเห็นสาวผมดำโดนจัดหนักแบบเต็มที่เลย โดนรุมโทรมหนักเลยนะ แล้วค่อยช่วยได้ตอนจบ(ฮา)

ทำไมรู้สึกสงสาร จะมีใครช่วย หรือจะดำดิ่งสู่พลังมืด

Sunnaja

โดนแก้แค้นแบบนี้บอกเลยว่าโดนไอนี่จัดหนักแน่นอน
เรียบร้อยโดนพี่เบิ้มเปิดซิง555