ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lucitor

ฮันเตอร์ ชิตี้

น้องพลอยน่าจะเป็นตัวเอกรักมากเลยน้องพลอยขอให้จบสวยๆนะ

sirasit khamsom

ไม่อยากให้จบไวเลย เป็นเรื่องที่แต่งที่ดีมาก รอดูตอบจบว่าจะhappy endingมั้บพระเอกเรา

onzoul

ส่งท้ายกับพี่เจนแล้วกลับมาใช้ชีวิตปกติ แฮปปี้เอนดิ้ง

spty24

สุดท้ายรูู้ความจริงอยู่ฝ่ายเดียวมันก็เจ็บเหมือนกันนะครับ

boymm

อยากให้มีสัก 40 ตอนเลยครับเนื้อเรื่องแบบนี้

locklock leck

::Crying::เป็นพี่เจนที่ลำบากใจที่สุดในเรื่อง กลืนไม่เข้าคายไม่ออก

naw

เบื่อๆก้บินไปหาน้องพลอยและพี่เจน เปลี่ยนบรรยากาศ

Boran Mark

ต้องปล่อยน้องเขาไป เพื่อการเรียน อนาคตผมว่าน้องเขาต้องกลับมา จริงๆ ผมชอบน้องพลอยนะครับ รู้สึกเป็นตัวละครที่บริสุทธิ์ จิตใจดีงาม ชายหนุ่มคนไหนได้ไปก็เป็นวาสนา ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

naw

เบื่อก็บินไปหา น้องพลอยกับพี่เจนได้

นิด หน่อย

จัดหนักส่งท้ายได้สาแก่ใจมาก

kookai

เป็นการจากไปเพื่อพิสูจน์รักแท้ และเวลาจะพาให้คนที่ใช่เข้ามาหาเราเสมอครับ

shotti

ใพี่เจนลืม แล้วค่อยไปจีบอีกทีน่าจะดีนะ

102030

จบลงจนได้ T_T 
แต่แบบนี้ก็ลงตัวครับ ไม่ยืดเยื้อ Happy Ending เอามากๆแล้ว
ตัวละครแต่ละตัวมีความโดดเด่นคนละด้าน ถ้าต้องให้เลือก คงต้องขอเลือกพี่หลินครับ ดูเป็นนางเอกที่สุดละ 5555

gift123