ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BANK R5R5

aiekuy

สองพี่น้องแทคทีมกันโหดร้ายเหลือเกิน

mspeed

เป็นสิ่งที่สมควรทำอย่างแท้จริงครับ

thanarat3459

::Doubt::จะจบแบบใหนน้า...น่าจะแฮบปี้นะ...ว่ามั้ย

Anuha

ดีแล้วครับจะได้มีเรื่องต่อยอดออกไปได้อีกเป็นภาคๆไปครับหรือแยกเป็น ไทม์ไลน์ของแต่ละคนก็ดีนะครับ ส่วนตัวชอบน้องหมวย กับ น้องหลิน ครับ ไทม์ไลน์ ของ ทั้งสองตัวละครนี้น่าจะยังมีเรื่องอะไรที่เรายังไม่รู้ โดยฉะเพราะน้องหมวย

Kapi channel

ทิมจะให้น้อยหมวยทำยังไง เหมือนใน  M.I.B.หรือเปล่า ลืมทั้งหมด ::Thinking::

เสพสม

น่าที่จะจบกันสำหรับพี่เจน   ทำให้ไม่ได้ไร้ศิลธรรมจนเกินไปละ

pp1659

ให้น้องหมวยช่วยลบความทรงจำบางช่วงออก อยากให้จบแบบแฮปปี้ครับ

than.ya

ของแบบเน้มีได้ก็ต้องมีเสียบ้าง  ::Crying:: ::Crying::

Alan

ถ้าเป็นผมที่ต้องเลือก ผมรักเจน และคงยังโทษโชคชะตาที่พบกันช้าไป และทิมน้อย แต่ถ้าต้องเลือกคนเดียว ก็ทิมน้อยแหละครับ

singkanong

น้องหมวยมาช่วยบิดความทรงจำให้แน่ๆเอาแค่ลูกสาวคนเดียวก็พอแล้วเนอะ

kidzero

ถ้าตัวที่ชอบสุดในเรื่องตอนแรกจะตอบพี่หลินนะ แต่ตอนนี้เลือกพี่ฟางครับ เป็นตัวในเรื่องที่เหมือนจะได้มาแบบง่ายๆเพราะพลังแต่ก็เป็นตัวละครที่มีปมในใจแล้วได้สองพี่น้องทิม-หลินคอยดูแล จากตอนแรกเป็นตัวที่ผมคิดว่าต่อให้โดน ntr คงเฉยๆ แต่ตอนนี้รู้สึกไม่ได้ละถ้าโดนนี้คงวะเทือนใจน่าดู 55555

Stimesti

น้องหมวย ตัว cockblock ประจำเรื่อง 555