ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakaki Utamaru] Sister & Brothers พี่ชายและน้องสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2020, 09:00:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

ผมหล่ะอยากรู้จริงๆว่า ไครเป็นคนเริ่มกะะน้องเป็นคนแรกนิ

ไครจะรังเกียจน้องลงหล่ะครับ

notpongkaneiei

มาแนวครอบครัวแบบนี้ คือสุดจัดดด

teruteta

ตอนแรกไม่ได้ตั้งใจอ่านแต่ก็อดใจไม่ไหวเลยต้องมาอ้านให้ได้ ตอนจบครอบครัวคงมีความสุขกันมากแน่ๆ

Mining231

แฟมๆตัวเองก็อยากทำเเหมือนกันแหละ แต่เเค่เขินน้อง 555

น้องก็นะ โอ๊ยตายๆ ครอบครัวนี้ หิวกันตลอดเลย

HK

โดนอ้อนแบบนี้ไม่น่ารอด สงสัยจังว่าน้องสาวบราค่อนแบบนี้ได้ไงเนี้ย

**** หืมมมมมมม เจออ้อนหนักแถมจัดเท่าไหร่ก็ไม่พอ ตายแน่ๆงานนี้เอง

khanitin

อ้อนขนาดนี้ ต้องจัดในห้องน้ำ สงสัยนิดหน่อย ทำไมพี่น้องผู้ชายอะ เรียนในห้องเดียวกัน ฝาแฝดเรอะ

3P ก็สบายใจ ยังจะมึลูกอ้อนต่ออีกรอบด้วย ตัวแห้งแน่พวกนาย

warpzone

โดนน้องสาวอ้อนแบบนี่ พี่ๆต้องตามใจน้องหน่อยเดี๋ยวน้องโกรธเอานะ
ตายแน่โดนอ้อนแบบนี้ น้ำหมดตัวแน่

buark

ไอ นี่เป็นฮีีีีสทีเรียใช่มั๊ยครับ ยังดีมีพี่ชายสองคน ถ้ามีคนเดียวตายแน่ จะให้ล่อวันละสามเวลาแบบนี้

buark

แล้วพี่ชายสองคนจะได้ไปมีแฟนมั๊ยนั่น วันๆ น้องสาวชวนล่อกันอย่างเดียว ไม่เบื่อกันบ้างรึไง

trong5171

เพิ่งเคยเห็นเลยนะ พี่ชาย 2 น้องสาว 1

ทำไมน้องถึงได้ว้อนขนาดนี้กันนะ 5555

tanin.jatjarungwong

tvmax

กาก่าก้า ก๊าก๋า

น้องนี่โหยน่าดู  เล่นพี่ควบ2เลยแหะ

เจอลูกอ้อนทีไร  ปฏิเสธกันไม่เป็นเลยทีเดียว

poloxz

สุดยอดเลยครอบครั้วนี้
น่าจะได้ น้องชายหรือน้องสาวเพิ่มในเร็ววััน

อ้อนซะเหลือเกิ้น แบบนี้ไม่นานเกินรอ
ได้เป็นคัณพ่อ คุณแม่กันแน่ๆ

p_hart

::Sobad:: น้องไอ ต้องการหนุ่มกี่คนครับผม

น้องไอ รับไป 2 ทางจนน้ำฉ่ำเลย เสียวสุดๆๆกันไป