ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Koy restart season 2 ep 11 By Ukisa

เริ่มโดย lipza12752, พฤษภาคม 02, 2020, 11:51:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กำพล

พี่บีล่อตูดหลิงหลิงฉีกเลยแสบดากไปหลายวันแน่ๆ

dang_03

เจอลีลาพี่บีถึงกับหลงเลยนะ

pd19811983

มาช้าก็จะรอครับ เช็คทุกวัน ขอบคุณครับที่นำมาให้อ่าน ติดตามต่อครับ

sawatcat

ตั้งตารอเมื่อไหร่จะเอามาลงอีกนะสนุกทุก​ตอนครับคุ้มค่าแห่งการรอคอย

tanachai

ติดตามเรื่องนี้มาตั้งแต่ต้น และจะติดตามต่อไป อยากจะรอว่านายบีจะได้สาวมาใหม่อีกกี่คน

sp502

ถึงหายไปนานแต่ก็รอครับ งานนี้จัดหลิงหลิงซะหนักเลย ส่วนแอร์สาวเจอลีลาพี่บีถึงกับหลงเลยละ

dumrongsak

จะได้แอร์คนสวยเป็นเมียเพิ่มอีกคนไหมนี่

abatrost kp

ห่างหายไปนาน พอกลับมานายบีจัดเต็ม ไม่ผิดหวัง

myidol

ต้องกราบขอบพระคุณท่าน lipza12752 มากครับที่นำมาส่งต่อ
ไอ้ผมก็เข้าใจผิดว่าท่านคือร่างจำแลงท่าน Ukisa อีกร่าง
จะอย่างไหนผมก็ขอบคุณอย่างสุดหัวใจครับ ขอท่านทั้งสองจงรักษาสุขภาพให้ดีครับ
การงานและอาชีพขอจงรุ่งเรือง

ชอบมากครับ นานไปหน่อยกว่าจะออกแต่ละตอน
กระซิบบอกท่านนักประพันธ์ซักหน่อยครับ แฟนคลับทางนี้มีมาก อย่าเพิ่งหมดกำลังใจในการสร้างสรรค์งานประพันธ์ชั้นยอดนะครับ
วันก่อนที่บ้านอีกหลัง ป๋าชาติให้รายงานตัว บอกเล่านักแต่งที่ชื่นชอบ
ท่าน Ukisa เป็นหนึ่งใน list ของผมนะครับ แม้ผมเพิ่งจะมาเสพงานท่านUkisa ไม่นานมานี้

Montakan

::HeyHey::เขาไห้ไปทำงานแต่ก็ทำจริงๆแต่ทำเมียเพิ่มนะ

ton29048

หลิงหลิง น่าจะติดใจ พี่บี แน่ๆ

disconnext

ชอบเรื่องนี้มากๆติดตามมานานแล้ว อย่าหายไปนานอีกนะครับ

♤judas♤

หายไปนานมาก..นายบีดันได้เมียเพิ่มอีกล่ะ.หลิงหลิงร้อนแรงทีเดียวว่าแต่มาดีลธุรกิจจะผ่านได้ไหมนะ

jooloo

yoyoman

จัดหนักหลิงหลิงแบบนี้พี่บีจะมีแรงไปประลองมั้ยเนี่ย