ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

-`•Monotone Diary : ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 03, 2020, 03:52:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Madzchat

ผมชอบวิธีเขียนของคุณจังเลยครับ อ่านแล้วเคลิ้มมาก มีศิลปะในการเล่าดีจัง

yuta279

น้องมินต์งอนไป แต่ถ้าเห็นมาคุยกับน้องดาวน่าจะกลับมานะ เพราะอย่างไรซะเรื่องพวกนี้เกี่ยวกับหน้าตาในร้านของเด็กด้วย

Ryoma Kechi

มิ้นต์ไปเรียกดาวมาให้แน่ๆ
อารมณ์น้อยใจของดาวมาเต็ม  !!

gfthebc

สงสัย​อาจจะ​ได้​ทั้ง​น้องมิ้นต์และก็น้องดาวเลยรึเปล่าครับ​

test1234

alcoholic888

เจอบ่อยครับ เด็กทำงานยังงี้ไม่ชอบให้จูบปาก แต่ได้นัวเยอะขนาดนี้ถือว่าแหล่มแล้ว

Nobita Nobituta

aiekuy

ละเอียดยิบ ตอนกระผมเที่ยวไม่มีโอกาสแบบนี้บ้างหว่า หรือว่ามีแล้วไม่ได้ทำก็ไม่รู้ เมาก่อนทุกที

txxt30

อ้าว ผิดฝาผิดตัวแต่ถูกใจได้น้องดาวมาแทนน้องมิ้นต์ 5555

xxabxx

Punksmanonhell

คาราโอเกะ​นี้ตัวชาร์จเงินเลย คุมเงินยากไม่เหมือนอ่าง