ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

-`•Monotone Diary : ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 03, 2020, 03:52:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

อ่านแล้วชวนให้นึกถึงช่วงเวลาวัยรุ่นเลย 555

p_hart

marco35

monster gmail

เกิดการแย้งแขกหรือเปล่า พี่ลองดาวดีกว่า วันหน้าพี่จะได้เรียกดาว ผมใสๆครับ

punsr999

อ่านแล้วคิดถึงสมัยยังไปเที่ยวอยู่เลย  เขียนสนุก บรรยายได้เห็นภาพดีครับ

nayhoylod

อ่านไปนั่งนึกภาพมิ้นไป...

Bat-ball

หมดกันไปเท่าไรแล้วกับเด็กดริงเนี่ย อย่างที่คุณโทนว่า ลงอ่างจบกว่า

tataka