ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

-`•Monotone Diary : ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 03, 2020, 03:52:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

เฉียดกับน้องมินต์ จะมาจบกับน้องดาว หรือน้องดาวจะมาเป็นตัวช่วย

zenon8088

ผิดจังหวะนิดเดียวสวรรค์ล่มเลย แต่ยังลุ้นน้องมินท์อยู่ครับ ตามไปเลย

Paragraph<BB>

Toych

myfino262903

อันทีจิงผมก้อเคยผ่านการมีเมียเป็นเด็กร้านโอเกะอยู่นะครับ อยากเล่าสู่กันฟังเหมือนกันแต่ไม่รู้จะเริ่มแบบไหนดี ขออ่านเป็นแนวก่อนนะครับแล้วจะได้เขียนให้อ่านบ้าง

jeemecafe

คม

เรื่องดีมากครับ
ชอบแบบนี้จัง
ขอบคุณครับ

ปล น้องดาว ตัวจริงสวยขนาดไหนนะ

napakon