ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

-`•Monotone Diary : ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 03, 2020, 03:52:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

MCAD1432

mendark

ไม่กล้าเข้าร้านเกะเลย ยิ่งมีข่าวโดนขู่ให้จ่ายเงิน ยิ่งไม่กล้าเข้าไปใหญ่ เสียเงินเยอะขนาดนั้นอีก ยังกะกรรโชกทรัพย์ยังไงยังนั้นเลย

loveice5566

medsay

saitaman

กลับมาไล่เก็บตามอ่านครับผม นึกถึงตอนไปเที่ยวครั้งแรกเลยครับ 555

hanabombam

hanvises

คำผิดนะครับ

ไปสังสรรค์กับเพื่อนๆได้แล้ว แน่นอนเด็กหนุ่มวัคะนอง=>วัยคะนอง

เพราะผมเล่นกับแก่บ่อยๆก็ได้มั้ง =>แก

จนกระทั่ฃอีกนิดเดียวผมก็จะได้สัมผัสเนิ่นหน้าอกของเธอแล้ว=>จนกระทั่ง

ถึงจะบอกตัวเองว่าตั้งใตมากินเหล้า=>ตั้งใจ