ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

-`•Monotone Diary : ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 03, 2020, 03:52:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toshihiko

Athapong

bloodb

เสียดายน้องมิ้นกำลังเคลิ้มเลย น้องดาวเข้ามาจะมีลุ้นมั้ยนะ

pikachu

ถ้าน้องดาวเข้ามา  แล้วน้องมิ้นจะไปหาใครครับ  หรือว่าจะรุม 2 ครับ

Bigbogie

อ้าวทำไมกลายเป็นอีกคนไปได้ล่ะเนี่ย..มีคนมารีดน้ำแทนล่ะ

Honda rebel

fallenversa

ผมยังไม่เคยอ่านเรื่องของคุณโทนเลยครับ ไม่คิดว่าการเขียนจะเข้าใจง่ายแบบนี้
อ่านเรื่องนี้เสร็จผมจะติดตามที่เหลือละกัน
....
ผมว่ามินต์ใจแข็งและเล่นตัวมากไป ดาวเข้ามาได้จังหวะดีมาก ยั่วให้มินต์ไม่พอใจและเกินเลยแน่ๆ

dj.bird

สุดยอดครับ เขียนได้น่าอ่านครับ น่าติดตามไปเรื่อยๆ