ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shotenin Matori] Gal no Ongaeshi ช่วยเหลือสาวแกล 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2020, 11:15:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pandanous

นึกว่าจะโดนเบิ้ล 2 รู อ่าลุงทำเป็นเท่ สงสัยต้องดูฝีมือลุงเอาสักหน่อยว่าจะเสียวขนาดไหน
Edit น้องน่ารักอ่า กลายคนคนขี้อ้อน(ดุ้น) เอากันแบบฟินมากเลย ส่วนลุงเห็นเงียบๆก็ดันโรแมนติกเป็นซะงั้น
คู่นี้ถ้าไปกันรอดจริงๆคงฟินมากๆ

mryenta4

gfthebc

เดาว่า​ลุง​จะ​มี​ฝีมือ​ไม่​ธรรมดา​ แต่​ทำไม​ต้อง​รอ​ให้​สาว​แกลต้องโดน​กระทำขนาด​นั้น​ ทำไม​ไม่​ช่วย​เลย​ตั้งแต่​ต้น​นะ​ครับ​  หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ต้อง​ทำให้​สาว​เจ้า​ลืม​เรื่อง​ร้าย​ๆที่​เกิด​ขึ้น​ครับ​ และ​ก็​ไม่​กลับ​ไป​เจอ​เรื่อง​ร้าย​ๆ​อีก​เลย​ครับ​ จริงๆ​น่า​จะ​ทำให้​แฟนเก่า​ของ​สาว​แกล​กลัว​จน​ไม่​กล้า​มา​ข้อง​แวะ​อีก​เลย​ครับ​

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ลุงโว้ย เองสู้เค้าได้ เองจะยืนดูจนมันเสร็จทำไมฟะ

พออ้อนแล้วน่ารักแหะ

aVesta

ลุงนิมองสถานะการณ์ออกแฮะ ถ้าเสี่ยงเข้าไปทันทีมีโอกาศโดนสวนหรือนางเอกโดนทำร้ายได้ แล้วเรื่องมันจะยาวเลยทีนี้เพราะมันมีโอกาศให้แฟนเก่าหลบหนีไป ทำเรื่องแบล็คเมย์แบบนี้ได้อีก

ampolza02

ลุงอย่างเท่เลยครับ  มีฝีมือพอตัว แต่ก็แอบสงสาร ผญ เหมือนกันนะ  ไม่รู้จะมีตอนต่อไปรึเปล่า รอติดตามครับ

Summermay

ลุงต้องมีฝีมือแน่นอน ดูทรงแล้วชนะแหง

ทั้งโรแมนติคและอีโรติกสุดๆ

katoking

Nonlen99

รู้สึกเหมือนตัดไปหน่อย แต่ลุงก็โชว์โหดแถมซ้ำรอยเดิมก็ถือว่าแจ่มแล้ว

Madzchat

มีดึงดราม่า แล้วจบด้วย Feel good เนื้อหาดีมากๆเลยครับ
อีลุงแม่งก็เทพเกิน

torinoinut

siwapol55

ลุงเท่มาก พระเอกมันต้องแบบนี้ สู้มันอย่าไปยอม
ขอบคุณมากครับ
ตัดจบ ตอนนี้เลยก็ได้ เนื้อเรื่องกำลังดีเลย

stormgambler

อะไรคือการที่พี่แว่น รอให้เค้าเสียบก่อนแล้วค่อยโชว์เทพ ขัดใจจริงๆเลย::DookDig::

พี่แว่นน่าจะจัดไอ้หัวแหลมให้หนักกว่านี้นะ หมั่นไส้จริงๆเลย

กินโทกิ

ตอนนี้ลุงอย่างเท่ อัดไอ้แมลงดาให้ตายเลย

ได้เริ่มต้นชีวิตใหม่ที่ดีซักที่ แต่คงไม่ตัวโกงกลับมาแก้แค้นอีกนะ