ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sugar Milk]Hatsukoi no Tane | The Seed of First Love รักฝังใจ แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 04, 2020, 07:45:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jongPtt

น้องเสร็จคุณแม่ แหงมๆ (เดี๋ยวมาตอบใหม่ครับ)

ก็เสร็จกันทั้งคู่ นี่ ตุงกันไปครับเรื่องนี้

yakusa98

กลายเป็นแม่บ้านเสร็จเด็กน้อยแทนละมั้งนี่

ส่วนจบ น่าจะจบแม่บ้านท้องป่อง เรื่องทุกอย่างถูกเก็บเงียบ

โหหหหห เป็นแผนที่ล้ำลึกมาก คิดไม่ถึงเลย

กินโทกิ

ไม่ได้พ่อก็เอาลูกยังไงก็หน้าเหมือนกันรักฝังใจจริงๆ
1.น่าจะเสร็จป้า
2.เด็กน่าจะติดใจป้าเเน่นๆ

Kit.m555

1.คุณน้านี่น่าจะเสร็จตั้งแต่เปิดแล้วละ
ส่วนพระเอกโดนข่มขื่นเสร็จตามกัน
2.พระเอกกลายเป็นทาสอารมณ์ไปแล้ว 2 วันจัดแบบไม่หยุดเลย
EDIT : เจอเรียกอีแก่ไปถึงกับงงๆไปเลย
มีถุงยางก็ไม่สนใจแล้ว  ::DookDig::

ddcc

ผมว่านิชิมูระคุงเสร็จแม่บ้านแน่ๆ55555 ::Oops:: ผมนี่ลั่นเลยตอนรร.หยุดเพราะโควิด ท่านใส่เองใช่ไหม ผมว่าเรื่องนี้เก่ากว่าที่คนวาดจะเป็นคนใส่นะ5555555555 ผมว่าจบที่โควิดหยุดระบาด แต่นิชิมูระคุงก็ยังเสร็จแม่บ้านล่ะนะ ว่าไปนั่น ว่าแต่ไออ้วนลามกมหาลัยนี่ใครกันนะ สามีคนปจบ.รึเปล่า
ทั้งหมดเป็นไปตามแผนสินะ แผนสร้างนิชิมูระคุงที่3 chromosomeYครอบครัวนี้มันมียีนหน้าเหมือนแน่ๆ พิสูจน์ด้วยเจน3เลย

จริงๆแล้วมันเป็นไข้หวัดใหญ่ระบาดน่ะ แต่เพื่อให้เข้ากับบรรยากาศเลยใส่โควิดซะเลย  ::Grimace::

gojira

โห้เด็กพลิกกลับมาสู้ตอนหลังสินะตอนจบจะยังไงนิเห็นพูดชื่อพ่อตัวเองพระเอกคงรู้แล้วละว่าชอบพ่อตัวเอง
โห้ชังคิดแผนนะจะเอาคนน่าเหมือนมาคนที่3ละรอลูกโตหรือเปล่าเนี้ยไม่อยากคิดเลย

Thanon Sakulchaikaew

รู้สึกเหมือนคนพ่อจะมาแจมด้วยเลยแฮะ เสร็จใครก็ต้อง 3P สิ

จบยังไงก็นั่นแหละ 3P สุขสันต์ 55555

**โหย ไม่กินว่าจะจบแบบนี้นะเนี่ย 555 แอบล้ำลึกอยุนะ

ab123ab123

อืม จะมากินเด็กสุดท้ายโดนเด็กกินซินะ 5555

5555 จบดีครับ ชักไม่แน่ใจว่าใครเสร็จใคร 555

Ppcub Jjip

ตอนแรกก็คิดว่าเออเอ็นดูแหละหน้าตาเหมือนรักแรกไปๆมาๆมีความโรคจิตปนหวะ ผมว่าป้าเสร็จเด็กแน่ และสุดท้ายป้าจะกลายเป็นสัตเลี้ยง

โคตรเหลี่ยมไปๆมาๆเชิงเจ้ายังอ่อนนักเจ้าลูกชาย5555555

Party Party

งานนี้สงสัยคุณนายจะเสร็จเด็กหนุ่ม แล้วตอนจบก็เลิกกับผัวอ้วนมาอยู่กับเด็กหนุ่มแฮปปี้ ::Ahoo::

จบแบบนี้ ต้องเรียกว่าคุณนายเหนือชั้น
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

drof666

กินเด็กแล้วจะเป็นอมตะ
Edit. อยากได้พ่อเด็กไปๆมาๆได้ลูกมาทำเด็กให้แทนพ่อชะงั้นแต่วินๆทั้งสองฝ่าย

xfreestylex

อ๋อ อ่านตั้งนานกว่าจะเข้าใจ ไม่ได้พ่อ ก็ขอได้ลูกสินะ เด็กน้อย เจอคุณน้า รวบแล้ว ติดใจชัวร์ ยาวๆละ

ตอนแรกนึกว่าทายผิด นี่มันแผนซ้อนแผนชัด 555555

freelance

เอาลูกคนรักมาทำผัวแล้วผัวเก่าสงสัยทิ้งแน่นอน
ถึงขั้นรอลูกตัวเองหน้าเหมือนผัวเก่าอีก แบบนี้ตอนม.ปลายสงสัยอัดอั้นไว้มาก

yopern

เหมือนจะการวางแผนของเด็กหนุ่มเลย จากการที่ได้ยินพ่อ-แม่คุยกัน เรื่องสาวข้างบ้านแอบชอบพ่อสมัยเรียนมัธยม เลยสวมรอยเนียนๆ

edit มีการวางแผนซ้อนแผนการของเด็กอีกที เพื่อที่จะเกิดแรงกระตุ้นจะได้มาเอาสดๆทุกวัน จะได้มีลูกที่หน้าตาเหมือนแฟนเก่า ไม่เบาจริงๆคุณน้า แผนล้ำลึกจริงๆ

pfrankz

คุณป้าเสร็จเด็กแหวๆเด็กน่าตะรอบจัด

ตอนจบน่าจะติดควยเด็กแล้วก็ท้อง

ซ้อนแผนเพื่อให้เด็กอยากเย็ดตัวเองตลอดเวลานี่นาร้ายกาจมากเด็กที่ดูแน่ๆยังไม่ทันเกมเลย