ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sugar Milk]Hatsukoi no Tane | The Seed of First Love รักฝังใจ แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 04, 2020, 07:45:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

1.ท่านคิดว่าใครเสร็จใคร?
เสร็จเด็กแน่ๆเพราะแอบชอบพ่อเข้าแต่สมัยเรียน

2.สุดท้ายจะจบอย่างไร?
น่าจะสมหวังเพราะไม่ได้พ่อแต่ได้ลูกที่หน้าตาเหมือนพ่อมากๆ

แหม๋มีการวางแผนซ้อนแผนกันด้วยเพื่อหลอกให้ตายใจ

nekki

-เสร็จเจ้ข้างห้องแน่นอนแบบนี้ เป็นตัวแทนพ่อไปซะ

-เด็กน่าจะติดคนข้างห้องไปยาวๆเลยละ

โอ้ ผิดคาดแผนซ้อนแผน3ชั้น... สรุปพระเอกเสร็จซินะ555

kagussugi

1. น่าจะป้าเสร็จเด็กแทนนะ วัยรุ่นเกินร้อยยย
2. คิดว่าความสัมพันธ์คบแบบลับๆ เป็นกิีกกันแน่ๆ

akine

::Bloody:: น่าจะได้กันทั้งคู่วินๆอะน๊า ดูแล้วน่าจะเก็บตัวให้ฟ้าเหลืองแน่ๆ
edit : อาสมน้ำสมเนื้อดีจังเลยอะเนี่ยได้สมใจทั้งคู่เลย

neokiseki

คือคนพ่อชอบมาตลอด เลยเอาลูกแทนสินะอ่านละงงๆ
ลูกผชน่าจะรู้เลยเอา
เหมือนผญจะเสร็จผช แต่ไปๆมาๆ ผชดันเสร็จผญ

tamagot123

::WooWoo:: ท้ายสุดเสร็จนิชิมถระคุงแน่นอนจ้าดูทรงละ เหมือนวางแผนมาา

สุดท้ายกลายเป็นแผนซ้อนแผน5555

mindza2212

เด็กน้อยน่าจะเสร็จมารยาหญิง

ได้เอากันต่อไปเรื่อยๆส่วนผัวก็โง่ต่อไป

ไม่ได้พ่อก็มาเอาลูกแทนก็ได้เด็กคุ้มเลยอยู่ๆก็ได้สาว

Ae Haha

หลงรักพ่อตอนเด็ก แต่ไม่ได้สารภาพ เลยจับลูกเค้าข่มขืนเลย สุดจริงๆ

สุดท้าย โดนเด็กคุมเกมส์ กลายเป็นทาสซะงั้น

kazu36

ก็หน้า สุดท้าย ที่ยังไม่ซ่อน บอกว่า "ชั้นแพ้ความหล่อของเค้า..."
อากิโมโตะยอมศิโรราบให้กับพลังของไอ้หนุ่ม

เดี๋ยวมาต่อนะ

pandanous

เด็กโดนจับกดทุกวันน่ะสิ
ส่วนพี่สาวก็ฟินไป สุดท้ายเด็กน่าจะติดใจ ก็มันดูชอบซะขนาดนั้น
Edit สุดท้ายเจอเด็กหื่นแฮะ

joulez

ผมว่า ป้ากินเด็กแน่นอน แล้วก็กินกันยาวๆ ผัวจับไม่ได้ครับ

เด็กออกลายแต่หารู้ไม่เป็นไปตามแผนอยู่ดี 55+

นายไข่ย้อย

คิดว่าเด็กน่าจะโดนจับกิน เสร้จคุนนายแน่นวน

อยากให้จบแฮปปี้นะ ฟืนยาวๆ

เด็กนี่ก็ร้ายไม่เบาเลย  ::DookDig::
อิอิอิ

wasabii

คิดว่าน่าจะเสร็จเด็กนี่ละ เพราะพ่อเด็กเมียก้อสวยอยู่ ส่วน จบยังไง คงท้องกะเด็กมั้ย ไม่แน่ใจ

gfthebc

คิดว่า​คุณ​น้า​ข้าง​บ้าน​น่า​จะ​เป็น​ฝ่าย​เสร็จ​เด็ก​หนุ่ม​มาก​กว่า​นะครับ​ และ​ก็​ตอน​จบ​น่า​จะ​ได้แอบ​กิน​ยาว​ๆจน​ท้อง​เลย​ก็​เป็นไปได้​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เสียดาย​ที่​เด็ก​หนุ่ม​นิสัย​ไม่​ค่อย​ดี​เท่าไหร่​นะครับ​ ไม่​ค่อย​ให้​เกียรติ​ผู้หญิง​เท่าไหร่​ ถ้า​อ่อนโยน​กับ​คุณ​น้า​สัก​นิด​น่าจะ​ฟิน​ทั้ง​คู่​นะครับ​ แต่​ที่​แน่​ๆได้​ท้อง​แน่​นอน​ครับ​

my-boobs

ตอบ

1.ดูท่าคุณนายจะเสร็จเด็กหนุ่ม เกมพลิกซะงั้น

2.สุดท้ายแม่บ้านอาจโดนทั้งพ่อทั้งลูกช่วยกันรุม

คนพ่อเองก็อาจจะชอบแม่บ้านคนนี้มาก่อน สงสัยจะได้กันทั้งพ่อทั้งลูก เก็บเรียบเลยแม่บ้านคนนี้

* เกมพลิกอีกรอบ แม่บ้านนี่แอบร้ายตัวจริง ทำเป็นหงิงๆ ที่ไหนได้ตกหลุมพรางไปเต็มๆเลยพระเอก