ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากดินสู่จักรวาล ตอนที่3 (แนวรุม)

เริ่มโดย tste2bnz, กันยายน 24, 2023, 12:51:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tste2bnz

ปรากฎว่ามาถึงบ้านเจอพี่ศักดิ์กับพี่เชิด แล้วก็เจ๊โบวี่ ผมคิดในใจ อีเจ๊โบวี่นี่ก็ใจถึงเหมือนกันนะ เจอผู้ชายครั้งแรกมานั่งกินเหล้ากับผู้ชายที่บ้าน พี่เชิดก็แนะนำให้เจ๊โบวี่รู้จักผม เพราะมันจำพวกเราไม่ได้ ระหว่างนั่งกินเหล้ากันพี่เชิดกับอีเจ๊ก็พลอดรักกันไปเรื่อยบนโซฟา ผมเลยแกล้งแซว "เจ๊เค้าเงี่ยนแล้วมั่งพี่ จัดเลย"  อีโบวี่ "แหม๊ น้องชัย เงี่ยนอะไรกันหยาบคาย" แล้วพี่เชิดก็ชวนอีเจ๊เข้าห้อง อีเจ๊ก็ยกก้นชามข้าวหมาของมันเดินตามไปเหมือนหมาเดินตามเจ้าของ ผมกับพี่ศักดิ์ก็นั่งคุยกันว่าคืนนี้สงสัยได้ล้างชามอีเจ๊ เพราะดูจากสภาพน่าจะเมามาก โดนพี่เชิดควย7.5นิ้วเข้าไปน่าจะหมดแรงข้าวต้มแน่ๆ
       พอพี่เชิดกับอีโบวี่เข้าห้องไปได้สักแปป ก็ได้ยินเสียงครางดังมาจากห้องพี่เชิด "อ๊าาา เชิดจ๋า เสียวจัง แน่นคับหีเจ๊จังเลย อ๊าาา เชิด เย็ดแรงๆเลย เจ๊เสียววว" ผมนั่งกินเหล้ากับพี่ศักดิ์ไปได้ซักชั่วโมง เสียงก็เงียบไป ซักพักพี่เชิดเดินออกมาจากห้องในสภาพนุ่งบ๊อกเซอร์ตัวเดียว หน้าแกยิ้มกรุ่มกริ่ม "อีโบวี่นี่เด็ดจริงว่ะ แน่นทั้งตัว นมโคตรใหญ่ ตูดนี่สามฝามือยังปิดไม่มิด ยิ่งตอนกูเอาท่าหมานะ มึงเอ้ย นมกระเพื่อมตามแรงกระแทก  เอามืดฟามตูดใหญ่ๆของมันไปด้วย ได้อารมณ์จัด" ผม"พี่พูดซะทำผมเงี่ยนเลยเนี่ย ขอต่อนะ" พี่ศักดิ์ "กูก่อนเว้ย ของแบบนี้มันตามลำดับอาวุโส" ผม "ยังไงก็ได้พี่ ยังไงอีแก่นั่นก็มีลูกแล้ว แถมมีผัวมาตั้งหลายคน คงหลวมจนเอามือเข้าไปได้ทั้งมือ" พี่เชิด "อย่างที่ไอ้ชัยมันว่า หีหลวมไปหน่อย แต่ก็พอได้เสียว เพราะของกูมันใหญ่กว่ามาตรฐาน"
        หลังจากนินทาอีเจ๊โบวี่เสร็จผมกับพี่ศักดิ์ก็เดินเข้าไปในห้องพี่เชิด เปิดประตูเข้าไปเจอสาวใหญ่วัย38 เจ้าของหุ่น38-35-42 มีรอยสักตั้งแต่คอยันตูด นอนคว่ำขาถ่างอยู่บนเตียงที่มีผ้าปูลายคิตตี้ ผมเดินเข้าไปดูใกล้ๆ ปรากฎน้ำว่าวพี่เชิดไหลออกมาจากหีเจ๊โบวี่เลอะที่นอนเต็มไปหมด พี่ศักดิ์เดินเข้าไปประกบเสียบขณะที่เจ๊โบวี่ยังนอนคว่ำอยู่ เสียงเจ๊โบวี่หลุดครางมาเล็กน้อย ส่วนผมเดินเข้าไปลูบผมลูบหน้าเจ๊โบวี่อย่างเอ็นดู"รับศึกหนักหน่อยนะเจ๊" ไม่มีเสียงตอบกลับ เจ๊โบวี่เหนื่อยจนสลบไปแล้ว ศักดิ์กระแทกเจ๊โบวี่ได้ซัก10นาทีก็น้ำแตก ผมจับเจ๊โบวี่พลิกมานอนหงาย ตัวมันหนักมาก ผมว่าน้ำหนักมันน่าจะ70-80กก ผมจับขามันแยกออก เอานิ้วชี้กับนิ้วกลางล้วงเข้าไปซอยอย่างเร็วจนมันคราง "โอ้ยย เสียวว พี่ไม่ไหวแล้วชัยทขอพักก่อน"มันเอามือมาจับข้อมือผมเพื่อจะให้ผมหยุดซอยนิ้ว ผมดึงมือมันออก แล้วรัวนิ้วเร็วกว่าเดิม "ชัยยยย พี่เสียว ฉี่พี่จะแตกแล้ววว" ไม่ถึงสองนาทีต่อมา เจ๊โบวี่ฉี่พุ่งออกมาจากหีเลอะเต็มเตียงพี่เชิด นอนแหกหีแบบกระหรี่หมดสภาพ ผมถอดกางเกงเอาควยที่ขนาดเล็กกว่าพี่เชิดเล็กน้อย(7นิ้ว) เสียบเข้าไปพรวดเดียว  ไม่มีเสียงครางหรือร้องใดจากปากเจ๊โบวี่ มันน่าจะหมดสภาพแล้วจริงๆ ผมก็จับมันซอยไปซัก10นาทีก็น้ำแตกใส่หน้ามัน จากนั้นก็เอาควยที่เลอะน้ำอสุจิเช็ดกับริมฝีปากสวยๆของมัน ด้วยความเมาประกอบกับแตกไป2น้ำ ผมเลยหมดแรง นอนสลบข้างเจ๊โบวี่
         เช้าวันต่อมา ผมตื่นมา8.00โมง เห็นเจ๊โบวี่ยังนอนแก้ผ้าหมดสภาพอยู่ข้างๆผม ผมช้อนแขนเข้าไปใต้คอ ดึงมันมาโอบเหมือนคู่รักแล้วจูบหน้าผากที่ยังมีน้ำว่าวที่แห้งแข็งติดอยู่ แล้วเรียกมันเบาๆ "ที่รัก ตื่นได้แล้วครับ" ผมเขย่าตัวมัน จากนั้นก็แกล้งมันโดยการบิดหัวนม เจ๊โบวี่ตื่นมาสลึมสลือ พอมันเห็นหน้าผม มันทำหน้าตกใจ "ชัยเข้ามาได้ไง แล้วเชิดไปไหน" ผม"พี่เชิดเข้าไปนอนห้องผม เขาบอกเจ๊ฉี่ใส่เตียงเขา นอนไม่ได้เลย" เจ๊โบวี่ "แล้วชัยทำอะไรเจ๊ ทำไมมาแก้ผ้านอนข้างเจ๊" ผม "ผมเย็ดเจ๊ไปทีนึง" เจ๊โบวี่ "ไอ้เหี้ย มึงลักหลับกูไอ้ชั่ว" ผม "ผมชอบเจ๊นี่ครับ เจ๊เซ็กซี่ขนาดนั้นใครจะอดใจไหว" เจ๊โบวี่ "กูเป็นแฟนพี่มึงนะ แต่มึงมาทำแบบนี้กับกู" ผม "พี่เชิดเขาไม่ถือหรอกครับ พี่น้องกันต้องแบ่งปัน" เจ๊โบวี่ "มึงนี่เหี้ยกันทั้งพี่ทั้งน้องเลยนะ" เจ๊โบวี่มันโกรธ ไม่ฟังอะไรทั้งนั้น ผมเข้ากอดมันพยายามโอ๋มัน จนในที่สุดมันก็ยอมอ่อนลง มันบอกว่า มันให้แค่ผมกับพี่เชิดทำแบบนี้เท่านั้นนะ ไม่ให้คนอื่นแล้ว ห้ามพาใครมาเย็ดมันอีก ผมก็บอกมันว่า ผมกับพี่เชิดรักมันจะตายจะแบ่งให้ใครได้ไง(มันยังไม่รู้ว่ามันโดนพี่ศักดิ์แล้ว) หลังจากเคลียกันลงตัว มันก็ขอตัวกลับบ้าน
       หลังจากวันนั้นผ่านไป ผมกับพี่เชิดพี่ศักดิ์ก็มานั่งคิดว่า จะทำยังไงให้เจ๊โบวี่มาอยู่บ้านเรา จะได้ฝึกมันง่ายๆ ปัญหาคือมันมีลูกติดวัย8ขวบ พี่ศักดิ์เสนอว่าให้ไปเอาลูกมันมาอยู่ด้วย ผมคิดว่าเป็นความเห็นที่ดี แต่จะให้ลูกมันนอนที่ไหนล่ะ ถ้ามานอนห้องพี่เชิด ก็จะฝึกมันลำบาก มันคงไม่ยอมทำต่อหน้าลูก ผมเลยเสนอให้ซื้อบ้านข้างๆเพิ่มอีกหลังนึง แล้วบิ้วอินใหม่ทั้งหมดไว้เป็นที่พักพนักงาน(ซึ่งตอนนี้ยังไม่มี) พี่เชิดถามว่าจะไปเอาเงินจากไหนมาซื้อ ผมเลยบอกว่าก็เงินเจ๊โบวี่ไง เราบอกให้มันขายบ้านเก่ากับรถ น่าจะพอซื้อได้
        ผ่านไป1เดือนหลังจากที่เราเย็ดเจ๊โบวี่ ตอนนี้มันติดผมกับพี่เชิดหนักเลย มาหาทุกวัน ถ้าวันไหนใครอยู่ มันก็จัดกับคนนั้น ถ้าอยู่สองคน บางทีมันเรียกเข้าไปสองเลย จนพี่ศักดิ์ได้แต่อิจฉา จนกระทั่งเวลาล่วงไปอีกเดือนนึง ผมเปิดปากคุยกับมันว่า อยากให้มันมาอยู่ใกล้ๆจะได้ดูแลซึ่งกันและกัน มันก็ถามว่าจะให้มาอยู่ยังไง มันมีลูกด้วย ต้องดูแลลูก ผมบอกว่าบ้านข้างๆเขาจะขาย เจ๊ก็ขายบ้านเดิม แล้วย้ายมาอยู่นี่ เดี๋ยวพวกผมช่วยเลี้ยงลูก มันคิดอยู่ซักพักก็ตอบตกลง สำหรับเจ๊โบวี่ ผู้ชายสำคัญที่สุด ขอแค่ทำให้มันรักได้ มันยอมทุกอย่าง

Nattanan Tst

สงสารพี่ศักดิ์เลยตอนนี้ ไม่ได้ซ้ำอยู่คนเดียว ::Evil::

hanabombam

เปิดรอบ มาสาม ติดแล้วเหลือสอง สงสารพี่ศักดิ์มากๆๆๆๆๆๆอ่ะ

1819

ศักดิ์กลายเป็นผัวที่ไร้ตัวตน 5555  เอาน่าทนหน่อยเดี๋ยวก็ได้เจ๊แก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

9toulek

ผัวจริง 2 แล้วผัวรองอีก 1 หงอยไปเลย
แต่เจ๊โบว์ ก็ร้ายไม่เบา ติดหรรม จนโงหัวไม่ขึ้น

GeminiKanon

แหวกแนวดีครับ
แนวนี้ถือว่าเป็นแนวใหม่ เป็นเรื่องแรกแนวนี้เลย
มันดีครับ

g9898

swss2511

GeminiKanon

เว้นช่วงนานแล้วนะครับ
เรื่องดีๆเสียวๆแนวใหม่แบบนี้ แฟนๆอยากอ่านต่อเร็ว
เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ ขอบคุณครับ

itsunset3 bird

ข้างในกำลังโดน. แล้วใครละออกมาข้างนอก