ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำไมเรื่องเล่าล่าสุดผมโดยย้ายไปจาากห้อง

เริ่มโดย kpl, พฤษภาคม 05, 2020, 06:32:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

ถึงแอดมินครับ.. อยากสอบถามถึงเหตุผลว่าทำไมเรื่องเล่าล่าสุดของผมถึงโดนย้ายออกจากห้องเรื่องเล่าครับ

Phoowadol

ท่านตั้งกระทู้ ผิดกฎ ข้อที่2ครับ. คือ ใช้คำว่า ควยตรงๆ   บอร์ดเราห้ามใช้คำหยาบจำพวก หี ควย แตด เย็ด คำเหล่านี้ ในการตั้งกระทู้เด็ดขาดครับ.  ส่วนเนื้อหาของเนื้อเรื่อง ท่านจะบร.ร.ยายใช้คำหยาบขนาดไหนก็ บรรเลงได้ตามสบายเลยครับ

2.สำหรับสมาชิกที่นำผลงานมาแบ่งปัน ตั้งชื่อกระทู้ให้หลีกเลี่ยง คำหยาบของ อวัยวะเพศ ถ้าเตือนครบ 3 ครั้งจะแบนทันที
  ( เพื่อเป็นการเซฟเวประดับหนึ่งในการ ค้นหาด้วยกรูเกิ้ล เพราะมันจะเด้งเด่นขึ้นมาก่อนถ้ามีคำพวกนี้ในการค้นหา )

หากท่านจะลงผลงานใหม่ ให้แก้คำว่าควย. เป็นคำอื่นแทน เช่น ดุ้น ท่อน  ครับ

kpl

ขอบคุณครับ.. เดี๋ยวผมจะระมัดระวังเพิ่มมากขึ้นครับ