ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kokekokko Koma]Gekou JS no Shikumi to Hannou no Kiroku ปฏิบัติการรักฝึกหัดเสียว

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2020, 05:30:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Northstar Rta

เล่นบทโหดกับสาวน้อยตัวเล็กๆแบบนี้ น้องจะไหวไหมหรือไม่ก็คงติดใจมาเล่นกันอีกแน่
ที่น้องเขามาเล่นด้วยทุกวันแบบนี้แสดงว่าชอบหรือว่าโดนถ่ายคลิปไว้กันแน่เนี้ย

mspeed

คุก คุก คุก นะคร้าบเจ้านาย
เด็กสองคนนี่โตขึ้นจะร้ายขนาดไหนนะ

goorboyI

เอ็งอยู่.2 ก็ไปข่มขืนเค้าแล้วหรอเนี่ย หรือน้องมันมายั่วเองหละ

คุกแน่ ๆ 2 คนนี้ หรือน้องติดใจแล้วเลยไม่ฟ้องใครแถมจะพาเพื่อนมาอีก

oyoyo

โหววว ขืนใจเอาแบบนี้เลยเหรอ สงสารเด็กนะ ค่อยๆตะล่อมเอาดีกว่า
---------------
เหมือนนางยอมๆเพราะยังไงก็หนีไม่พ้น
ถ้าผมเป็นพระเอกและรักนางจริงๆ คงพูดกับเพื่อนเด็ดขาดเลยแหละ คนนี้ขอนะโว้ยรักแบบแฟนแล้ว

nekki

ตำรวจอยู๋ไหน มีคนจับโลลิกดอยู่ตรงนี้ครับ แหมตอนแรกนึกว่าจะไปตามจีบที่ไหนได้ขมขืนเลยซะงั้น

เออ ตอนจบก็ยังโอเครหน่อยถือว่าไม่ปวดตับ

tonza221

พวกแกทนไม่ไหวจนต้องข่มขืนเด็กเลยเร้อะ
Edit : หืมจะให้ชวนเพื่อนๆ มาร่วมด้วยสิน้า

akumapunch

::Crying:: อ่านไม่ไหวจริงๆครับ โลลิจับกดเด็ก แต่ยังไงก็รอเพื่อนน้องตัวแสบนะครับ เป็นกำลังใจให้ผู้แปลครับ

sonystar

ชั่วแต่เด็ก ชิหายละ พาเพื่อนเสียคนด้วยอย่าง่งี้
และแล้วเธอก็ชอบ ดีไม่ดีพาเพื่อนมาด้วย ครบคู่หละทีนี่

B6105280

โหดฉิบหาย เอาเด็กประถมเปืดซิง

edit พระเอกเย้ดคนเดียวเลยไม่แบ่งเพื่อนเลยนะ

CoolNook Thangsakul

อ้าวเห้ย อย่ารุนแรงกับน้องซิ ชอบโลลินะ แต่เหนโดนทรมาณแบบนี้แล้ว มันจะหดเอานะซิ 5555

Blue_Valentine13

ทำไม รู้สึกจะออกแนว ดาร์ดๆ จบไม่ดีแน่เลย

โอเค แนวโลลิ ไม่สะทึกใจเท่าไหร่

CoolNook Thangsakul

ได้เวลหาเพื่อนมาช่วยแบ่งเบาภาระให้น้องเค้าละ จะได้คบคนกันไป

exhausis123

เอ่อ loli rape หรอเนี่ย
ว่าแต่พระเอกเราจะต่อต้านหรือเข้าร่วมล่ะเนี่ย
จะทางไหนก็มะดีทั้งน้าน
ถ้าต่อต้านนี่น่าจะปวดตังทีเดียว

เจ้าต้องต่อต้านสิ ไม่ใช่เข้าร่วม
ดูดาร์คเชียว งานนี้ไปให้สุดแล้วหยุดที่คุก