ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 13 : โชคชะตาหวนคืน (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 06, 2020, 12:35:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adas

จบได้ดีมากครับ ชอบมากเลยเรื่องนี้ รอเรื่องต่อไปนะครับ ขอบคุณมากครับ

Johnny Walker

ขอบคุณครับ  ::Fighto::

รอเลย จอมคนโลกใหม่ ภาค 2 แต่สงสัยต้องรอเรื่องใหม่จบอีกนานเลย  ::Elder::

plot0440

จบไปอีกหนึ่งเรื่อง จะได้อ่านซ่อนกลิ่นตอนต่อๆไปได้เข้าใจละ

donki

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวของทุกคนนะครับ โดยเฉพาะทิม กับน้องพลอย และพี่ฟาง ครับ

windows xp

akuzho

sabza203

xonly-1221

จบได้สวยมากๆ อยากให้มีภาค2 ต่อ รอติดตาม

nakarinrodchura

รอภาคสองนะครับ

ขอบคุณสำหรับเรื่องนีี้มาก ๆ ครับ

taton

ขอบคุณสำหรับนิยายที่สุดยอดอีกหนึ่งเรื่องครับ จบได้แฮปปี้เอนดิ้ง(นิดนึง) คือว่าแอบสงสารน้องอะกิครับ ที่ไม่รู้ว่าพ่อที่แท้จริงเป็นใคร ทั้งทิม และเจน กลับจำเรื่องราวไม่ได้ซะอีก คิดเรื่องนี้แล้วเศร้าครับ

...
อยากให้มีตอนพิเศษ ให้เจนได้มาอยู่ในฮาเร็มทิมจังครับ จะได้จบอย่างมีความสุข(ฮาเร็มสมบูรณ์แบบ 555)

จายจาวาย

จบได้สวยงามมากครับ ขอบคุณมากสำหรับการแบ่งปัน ผมมีความสุขจิงๆที่ได้เสพผลงานพี่ ขอบคุณมากจิงๆครับ

Kidome

จบได้ดี ปิดเส้นเรื่องหลักได้ครบ รอติดตามเรื่องต่อไปครับ

Wing666

ขอบคุณมากๆจบแล้ว และรอเรื่องจอมคน ภาค 2 ครับ

Weedpop

ขอบคุณที่แต่งจนจบนะครับชอบมากเลย