ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 13 : โชคชะตาหวนคืน (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 06, 2020, 12:35:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zzzz040

ayiraj2408

ถึงจะลบความทรงจำไป แต่ลบร่องรอยรักที่ทิ้งไว้ไม่ได้สินะ ทิมกับพี่เจน

localman

God25

ลืมพี่เจนหมดแล้วจริงๆ คนที่หนักใจสุดน่าจะเป็นหมวยนะ รอภาคต่อไปเลยครับ

helios

จบได้กำลังดีเลยครับ
มีทิ้งปมไว้ให้สงสัยด้วย
แต่ผมว่าใช่แน่ๆครับ
ถ้ามีตอนพิเศษเฉลยน่าจะดีนะครับ
อารมณ์ผ่านไปอีก4-5ปี น้องพลอยกับยัยหมวยเรียนจบแล้ว

redmans

สนุกทุกตอนครับ​ ติดตามตั้งแต่ตอนแรกจนตอนจบ​ 

Nattanan Tst

รอติดตาม จอมคนโลกใหม่ภาค2เลยครับ แต่ตอนจบภาคแรกพระเอกก็กลับมาสู่โลกปัจุบันแล้วนี่ครับ หรือเพราะว่ากลับไปกระโดดน้ำอีกทีเลยได้กลับไปโลกเดิม

darkside

ภาค2 มาไวไว

พี่ปู ร้องไว้ ในโฆษณา

ตอนพิเศษ มุมมอง ผู้หญิงก็ได้นะ

555

xxxboy

noomth

จบแบบมีความสุขทุกคน ปัญหาพี่สาวก็ได้รับการแก้ไข แถมสาวอีกคนด้วย รักเก่าก็กลับมาสร้างความประหลาดใจอีกด้วย ::Hungry::

aiekuy

Happy ending มากมาย ชีวิตน่าอิจฉาเกินไปนะนี่

สาย Dark แบบกระผมนี่เคืองเลย ทางผู้มีอิทธิพลน่าจะมีนักวิทยาศาสตร์คนอื่นวิจัยแบบนี้ได้เหมือนกัน ความสามารถเหนือกว่า ค่อย ๆ งาบสาวของพระเอกไปทีละคน โดยที่พระเอกไม่รู้ตัว

keiju

เพิ่งอ่านจบ ต้องบอกก่อนเลยว่า "ยอดเยี่ยม"

สุดยอดมากครับ ผมประทับใจหลายๆฉากเลยครับ  ไม่อยากให้จบเลย แต่เข้าใจว่ามันต้องจบแล้วจริงๆครับ เป็นตอนจบที่แฮปปี้งดงาม สมบูรณ์พร้อมจริงๆครับ ขอบคุณที่ผลิตงานชิ้นนี้ขึ้นมาให้ได้รับชมกันกันนะครับ ขอบคุณสำหรับตอนจบที่งดงามครับ

และขอบอกอีกครั้งครับ 

"ยอดเยี่ยม"

prsclub

รอน้องขวัญคนเดียวเลยว่าจะลงเอยยังไง  สุดท้ายเจ้าทิมก็ทนความสวยไม่ไหวสินะ แต่ก็เสียดายนิดหน่อยที่หันไปเล่นดนตรีไทยกับพี่หลินสะได้

และโชคดีอีกอย่างเจ้าทิมได้ลูกมาแบบไม่ได้รู้ตัว

phuwarin

จบแบบแฮปปี้ สาวๆ รักกันสามัคคีกันแบบนี้ โอ้ย ชีวิตเราเหี่ยวเฉาเหลือเกิน
ขอบคุณมากนะครับ อยากอ่านเรื่องแบบนี้มานานแล้ว
อย่าลืมเรื่องใหม่ แบบนี้ หรือภาคต่ออีกนะครับ