ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 13 : โชคชะตาหวนคืน (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 06, 2020, 12:35:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sur9x

น่าจะมีภาคพิเศษตอนนึกถึงแม่เจนนะครับ ควบคุมให้ยอมรับได้เรื่องลูก และน้องพลอยด้วย

Monit Chon

เสียใจมากๆ อยากเห็นพี่ฟางโดน NTR อะค่ะ

ส่วนตัวเคยโดนอยู่ เสียวแบบสุดๆ ปนเสียใจมากค่ะ

pikachu

จบดีมากเลยครับ  อ่านเพลินเลยย    อยากให้มี spin of แยกออกมาบ้างจัง  แบบตอนพี่ฟางโดนหัวหน้าลวมลามที่ต่างจังหวัด  อะไรแบบเนี้ยย

suckzeed

ชื่นชมด้วยใจจริง ทำนายเอาไว้ล่วงหน้าเลยว่า มีอนาคต

Priceless

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆครับ หวังว่าจะมีภาคต่อนะครับ

somc217

ติดตามอ่านมาทุกตอนเลย แต่น่าเสียดาย ที่จบซะแล้ว ถ้าเป็นไปได้อยากให้มีภาค 2 ครับ
ขอบคุณมากๆ

865162

ข้อดีของการอ่านใจ ได้เมียห้าคน สุดยอดไปเลย

t_to_kill

NTRSLAYER

จบแฮปปี้ถึงใจ เอ้ยถูกใจมากๆคับ ฮาเร็มฝุดๆไปเล้ยยย  ::Glad::

อยากฟัดยัยหมวยโลลิจอมซึนก็ซัดเต็มคราบแล้ว

คิดถึงน้องพลอยในที่สุดก็ตีบวกหุ่นกลับมาแล้ว

เหลืออีกคนที่พวกผมหวังแต่คงต้องลุ้นในตอนพิเศษ เพราะต้องรอช่วงไรท์เตอร์ว่างๆคือพี่เจนละค้าบ ดูทรงแล้วพระเอกเราได้ NTR บ้านน้องพลอยแน่ๆ  ::Bloody::

633sqd

ลุ้นมานานว่าจะได้น้องขวัญอีกมั๊ย แถมจบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง และเอ็นไม่เดี้ยง เพราะเห็นสู้ได้ตลอด

MCAD1432

ปูเรื่องทิ้งไง้แบบนี้ต้องมีภาคต่อแล้วล่ะครับแต่ก็ยังรออ่านจอมคนโลกใหม่ภาคใหม่นะครับ

tarapong

sunshine9

เป็นเรื่องที่อ่านแล้วผมมีความสุขที่สุด ทุกๆอย่างมัน happy endding มากๆ  ว่าแต่พระเอกเจอของสดแบบนี้ทุกวันคงจะแห้งตายในเวลาไม่นานนัก  ::DookDig::

ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆครับ  ขอบคุณจากใจจริงๆ  ::Thankyou::

tapesaksit

จบแบบมีความสุขๆ แต่ดูอลวนๆอยู่นิดหน่อย