ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt4

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 07, 2020, 01:07:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นกรวิทย์? คุณยังจะรักน้องพลอยหรือตัดใจไปหาน้องเค้กดีครับ?

เลือกน้องพลอยซิ ก็คนมันรัก ถึงจะถูกลุงพลเจาะไข่แดงแล้วก็ยังจะรัก
71 (25.9%)
เลือกน้องเค้กจะดีกว่า รักคนที่เค้าไม่ได้รักเราตอบมันเหนื่อย ขอรักคนที่รักเราตอบเถอะ
203 (74.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 274

err

ถ้านายกร รู้ว่าศัตรูหัวใจที่แท้ทรู  ไม่ใช่ไอ้นายบอย คนมีตังค์  แต่กลับเป็น  ภารเก่าแก่ต๊อกต๋อย คงกระอักเลือดแน่

karn_cab

ประตูทั้ง 3 ถูกตีแตกแล้ว ติดใจในประตูหลังแล้วสิ

ozejet

โอ๊ย คุณกรวิช จะมีน้ำยาไหมเนี่ย เป็นคนดีมาค่อนเรื่องจะแผลงฤทธิ์ตอนท้ายยังงี้ไม่ได้!!!

phuwarin

หมอพลอยนี่ซ่อนอารมณ์ความใคร่มาก พอได้รับการปลดปล่อยแล้วติดอกติดใจถึงกับหลงลุงทีเดียว

ops123

หมอพลอย จะโดนเอาอะไรกดเข้าตูดบ้างนะ อิอิ. น่าจะโดนทั้งดุ้นลุงพล และอุปกรณ์แน่ๆ

sofee

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น่าสงสารพี่กรนะจีบน้องพลอยมาตั้งแต่เรียนมหาวิทยาลัยแต่ไม่สมหวัง ดูๆแล้วเคมีพี่กรน่าจะไม่ตรงกับน้องพลอย ต้องอย่างพี่พลถึงจะเข้ากันได้ดีแบบถึงพริกถึงขิง....อิอิ

review1972

เจอของลุงพลเข้าไปบานไม่หุบทุกคน ผมเป็นกรวิทย์หันไปเล่นสาวสดซิงๆดีฝ่า555

phoner

kapomman