ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt4

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 07, 2020, 01:07:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นกรวิทย์? คุณยังจะรักน้องพลอยหรือตัดใจไปหาน้องเค้กดีครับ?

เลือกน้องพลอยซิ ก็คนมันรัก ถึงจะถูกลุงพลเจาะไข่แดงแล้วก็ยังจะรัก
71 (25.9%)
เลือกน้องเค้กจะดีกว่า รักคนที่เค้าไม่ได้รักเราตอบมันเหนื่อย ขอรักคนที่รักเราตอบเถอะ
203 (74.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 274

mikufc

ขอบคุณครับ น้องพลอยยอมหมดแล้ว
จะเหลือคือสวิงละ

Komsan Tanunchai Olympus

สงสารกรวิทย์ เพราะยังไม่รู้ว่าหมอพลอยรักลุงพลเข้าแล้วไม่เปลี่ยนใจแน่ๆๆ น้องเค้กก็น่ารัก เอาขนมมาฝากให้กรวิทย์ ไอ้กรวิทย์มึงน่าจะรู้สึกได้แล้วนะว่าใครรักเป็นห่วงมึงจริง

lupin13

หรือพี่กรจะเป็นทายาทเจ้าของไร่แห้วทำไมแววแห้วพี่แกเมีเป็นขบวนร ::Hmmm::

sincethai

bangsan

นัทโตะ

schareon

เปิดซิงน้องเค้กดีกว่าเยอะ คิดมากเดี๋ยวน้องเค้กเสร็จลุงพลอีกคน แล้วจะเสียใจ

audius karuna

มาตามต่อว่าหมอพลอยกับลุงพลจะมีอะไรเด็ดๆไหม น้องเค้กจะโดนใครกันแน่รอลุ้นอยู่

ryg123456

ลุงพลจัดหนักแบบนี้เล่นเอาหมอพลอยใจแตกติดใจเป็นเด็กๆเลยนะครับ

au2000

LMnade

เมื่อเจ้าหญิงน้ำแข็งถูกหลอมละลาย กลายเป็นสาวฮ็อตไฟแรง รอติดตามฉากเด็ดของหมอพลอยกับลุงพลครับ

marco35