ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 07, 2020, 11:02:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

06

07

กฎขออ่านง่ายๆ
1.ต้องเคยตอบตอนที่1
2.กลับมาEditพูดคุยหลังอ่านจบ(แค่เนี้ย)
***ง่ายๆเหมือนเดิมแต่ตอนที่แล้วก็บินไปหลายคนนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sutee seechart

เม้นแรก 5555
ติดตามเลยครับ โดยเฉพาะน้องหัวทอง เห็นแล้วอยากเป็นทั้งคนตรวจ และคนที่ประมูลชนะ
งานนี้พระเอกกินแห้วแน่ๆ ต้องเป็นนักการเมืองหัวล้านตัณหากลับ ประมูลชนะแน่ๆ

เป็นการฝึกที่สะใจมาก ตอนนี้ตื่นเต้นกับหนูเอมิลี่หัวทองนมใหญ่แล้ว

ืnamnan609

โดนจับขังมาประมูลซะแล้วคุณครูซาโยะยังจิ้นอยู่จะโดนก่อนไหมน้อ ::Thinking::

รอตามเปิดซิงคุณครู ::WooWoo::

noohun

แล้วที่ผ่านมา ไม่มีเด็กที่จบจากที่นี่ปูดเรื่องออกมาบ้างเลยเรอะ หรือว่าโดน"อบรม"จนภักดีต่อสถาบันไปแล้ว

2หนุ่มนี่สบายจริงๆ
แต่ชักอยากเห็นหน้าบักไคจิปวดร้าวจากการโดนNTRแล้วสิ

MooOon

อ่านเเล้วก็สงสารพวกนายนะ เเต่ก็สมกับการอยากรู้อยากเห็น

ไอ้ที่อยากรู้หลังจากนี้คือ ผู้ชายจะถูกประมูลยังไงมากกว่า

พวกสาวๆพอเดาได้เเต่ผู้ชายนี่สิ เดาว่าไม่เกย์ก็เสือไบประมูล

พวกผู้ชายหรือป่าว 555+

---------------------------------------------------

ไหนอะ พวกผู้ชายไม่โดนหรอ จบเลย หวังอยากจะเห็น 555+

เเต่ก็อย่างว่านะ พระเอกมันเปงคนของไอ้พวกประมูลนี่นะ หวังว่ามันจะเปงคนนดี

ช่วยพวกสาวๆนะ ขอบพระคุณที่แปลตอนใหม่ให้อ่านครับ

tonza221

สั่งย้ายแล้วเอาเข้า รร ตัวเองเพื่อปิดปากแล้วก็ถึงเวลาประมูลสิน้า
Edit : จะช่วยคนที่ชอบได้ไหมน้า แต่ดูแล้วหน้าจะไม่รอด

oilza12120

ถูกเลือกให้เรียน เหมือนติดคุกมากกว่า กลายเป็นทาสเซ็กแน่ๆเหล่่าสาวน้อยทั้งหลาย

คำว่าครอบครัวไม่มีอยู่จริงๆ ผมละเชื่อเลยธุรกิจห่าไรวะเนี้ย 5555

kazu36

ตาเป็น โต้โผ
งานนี้รับเด็กเส้น แหง๋
ตามด้วยคุณพี่ คุณพ่อมากันเต็ม

gu111

มันเป็นธุรกิจ......
ผมว่าไม่น่ารอดจริงๆหวะ มาแน่นอน รุมโทรมเนี่ย

Edit แม่ ก็ด้วยเร้อะ หักมุมนิดหน่อยนะเนี่ย

town1452

จากที่ดูเมื่อตอนที่แล้วที่พวกพระเอกมาเจอก็หวังว่า ในตอนนี้คนที่ได้เปิดจะเป็นพวกพระเอก ขืนเปนตัวร้ายนี่ตับพัง แล้วยังไม่รู้เลยใครจะโดนไรยังไง ขอติดตามต่อไป

goorboyI

ผมว่าแบบนี้ผู้ชายก็โชคดีนะ ได้เอาฟรีเลยหรือจะโดนประมูลด้วยหว่า

สาวแว่นผม โดนซะพรุนเลย

hayato

คราวซวยของผู้หญิง โชคดีของผู้ชาย

อยากให้ถึงคิวครูไวๆ

dragoness

อบรมกันแบบไหนถึงได้ โปรไฟล์ดีแบบสาวๆในตอนแรกกันนะ

ถ้าอบรมกันขนาดนี้สุดท้ายพระเอกน่าจะได้เป็นคนให้คะแนนคนสุดท้ายสินะ

ชลชาติ สก

โหสาวซิงหมดทุกคนหายากนะเนี่ยยหลายคนด้วย

ให้อารมณ์เหมือนถ่ายหนังโป๊ออนไลน์มากกว่าประมูลซื้อผู้หญิงหรือจะฝึกแล้วค่อยขาย