ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 07, 2020, 11:02:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kritidhee25

รุกกะนมนำเพื่อนเลยย อยากเหนฉากเปิดซิงเทอแล้วว กำดอแน่นแล้วว

ฉากเอากันมาแล้วว ไล่เปิดซิงงทีละคนเลยย เสียวๆๆ

iceza123

เอาแล้ววว ใครจะโดนประมูลคนแรกกก

เอฟซีเอมิลี่ครับบ

Songrapor Reemanuen

mindza2212

สรุปเรื่องนี้ผู้ชายฟินสุดได้เอาฟรีๆ ส่วนผู้หญิงนี่เสียหายหนักสุด

อย่างกับถ่ายหนังAVมากกว่าฝึกซะอีก

sun_day

ตามยาวเลยครับ จับประมูลเรียงตัวเลย ซิงทุกคนเลย

เป็นการฝึกที่สุดๆเลย จะมีพ่อแม่ มาทุกคนเลยป้าวนิ

simongang

อ่าาา น่าติดตามๆๆๆๆๆ
ขอให้อ.สาวแว่นยังอยู่เถอะ

Edit เป็นสตรีมมิ่งของหนังโป๊เลย แถมไลฟ์สดต่างหาก ปล. หวังว่าตอนต่อไปครูแว่นผมจะไม่เป็นไรมากนะ

ภราดร เบ้

chinchin

สงสารคนที่ต้องอยู่บนเกาะแต่ก็อยากดูว่ากิจกรรมบนเกาะต้องไม่ธรรมดาแน่ ๆ

siwapol55

สภาพของเกาะสำหรับเด็กเหล่านี้ ก็ไม่กับคุกเลย ต้องทนอยู่ไปเรื่อยๆ
ขอบคุณมากครับ
ดูจากสภาพไม่น่าจะหนีรอดกันไปได้เลย

moohyai

มีพิธีจบการศึกษา...อิอิ..นายคิดอย่างที่ฉันคิดไหม B1 อิอิ
จะมีคนรอดไหมเนี่ย สองจิตสองใจอยากให้รอดแต่ก็อยากเห็นฉากร่าน..

tamama

เริ่มฝึกเป็นทาสแล้วซินะ นี่มันเหมือนคุกชัดๆ

tungono45

อ่านตอนแรกคิดว่าแนวผี ปีศาจ คิดจะเสร็จพวกปีศาจสะแล้ว เปิดมาตอนสองก็เกี่ยวข้อง ซาเมจิมะ ไค เลยว่าเชียว จะมีเซ็กส์กับเขาไหมเนี่ย ตัวละครที่ชอบ คือ เอมิลี่ รุกกะ ไม่ให้ชอบได้ไงปูเรืองมาสะขนาดนี้5555 แต่อย่าจัดเธอจัดเกินไปเห็นแล้ว สงสาร

piratss

กลับมาจากเกาะมาฝึกพิเศษอีก ฝึกแบบไหนคงสนุกน่าดู

ฝึกแบบมีถ่ายทอดสดด้วย คงสนุกกับการฝึกทุกคนเลย

koctis

ทำไมเรื่องนี้เหมือนจัดฉากต้องมีเบื้องหลังแน่ๆ