ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์​ของแฟน(กับคนที่ไม่ใช่แฟน) ​4

เริ่มโดย kpl, พฤษภาคม 11, 2020, 04:21:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

มาเล่าถึงเหตุการณ์​ความร่านของนก(นามสมมุติ)​แฟนผมกันต่อดีกว่านะคับ.. กับฝรั่งที่ชื่อจิม(นามสมมุติ)​หนุ่มจากอังกฤษ.. ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะคับว่านกเธอเป็นคนเรียบร้อยถ้ามองจากภายนอกแต่สำหรับเรื่องบนเตียงนกเซ็กจัดมากใช้คำว่าร่านนี้ถูกต้องเลยละ(ความร่านของเธอก็มีที่ไปที่มาอยู่อะนะคับจากที่เคยเล่าในเรื่องอดีตแฟนที่ผ่านมาของเธอ)​จากการผ่านควยมาแล้ว​ 4​ ควยก่อนมาเจอผม.เวลาผมกับนกมีอะไรกันถ้าจุดติดอารมณ์​ความเงี่ยนนกติด.. นกจะไม่เขอะเขินเลยเวลาเย็ดกัน.การอมควยดูดควย.เลียหี.ควยแตกในปาก.การกลืนกินน้ำควยหรือแม้กระทั่งเวลาเย็ดกันและแตกในหีนกแล้วเธอเอาควยมาดูดเลียต่อนกก็ไม่มีปัญหา​ ปัจุบันนี้เวลาเย็ดนกก็ยังเป็นแบบนี้อยู่
     ผมยอมรับเลยนะครับว่าตอนที่นกเล่าเรื่องให้ฟังมันทำให้ผมรู้สึกเงี่ยนกว่าเดิมอารมณ์​ผมจะรุนแรงขึ้นเวลาเย็ดนาง(ไม่ได้ทำร้ายร่างกายนะ)​แม้กระทั้งตอนที่ผมกำลังพิมพ์อยู่นี่คิดถึงทีไรมันทำให้ควยแข็งได้เลย(หรือผมชอบแบบนี้ไปแล้ว.. 555)
ผมขอเริ่มบทสนทนาระหว่างผมกับนก(แฟนผม)ต่อเลยนะครับ
ผม​ : หลังจากตรั้งที่​ 2​ แล้วเป็นยังไงต่อ
นก​ : เล่าไปพี่ห้ามโกรธ​ โมโหนะ..
ผม​ : ตามที่รับปากไว้ละ.. ยังรักเหมือนเดิม
นก​ : ตอนนั้นมันก็หลายๆอารมณ์​นะ​ ทั้งความอยากลอง​ ความเงี่ยนที่เขาสร้างให้และด้วยรูปร่างหน้าตาของจิมด้วย เหมือนจะเริ่มชอบเเละอยากลองมากขึ้นแต่ก็ไม่ได้แสดงออกนะ(ด้วยลุคของนกที่เป็นคนเรียบร้อย)
ผม​ : แล้วจิมไม่มาเกาะแกะเพิ่มขึ้นเลยรึ
นก​ : เพิ่มสิพี่.. เหมือนเขาได้ใจอะ..จากแต่ก่อนแค่เลยแตะอั๋ง.. การจับก้นบีบก้นเขาทำประจำเลยละเวลาลับตาคน..การถึงเนื้อถึงตัวแทบจะแบบปากว่ามือถึงเลยละ.. จนบางทีต้องดุห้ามเพราะกลัวคนอื่นจะเห็น.มีอยู่2ครั้งในการลวนลามของจิมที่ทั้งตื่นเต้นและอารมณ์​เงี่ยนผสมกัน.คือจิมเดินตามไปห้องน้ำด้วยตัวห้องน้ำของอาคารออฟฟิสนี่จะอยู่ข้างนอกห้องทำงาน(จะให้นึกภาพออกก็คือถ้าเราขึ้นลิฟท์ไปออกจากลิฟท์ก่อนเข้าประตูออฟฟิสเลี้ยวซ้ายจะเป็นช่องทางเดินไปห้องน้ำและห้องน้ำชายหญิงจะอยู่ตรงข้ามกันข้างในก็จะมีห้องน้ำย่อยแต่ละห้อง)วันนั้นประมาณใกล้​เลิกงานนกก็เดินออกไปเข้าห้องน้ำปกติหลังจากทำธุระเสร็จเปิดประตูออกมาจิมยืนรออยู่ห้าห้องน้ำชายไม่ทันถามอะไรเลยจิมจับมือและดึกเข้าไปในห้องน้ำชายและพาเข้าไปให้ห้องแรกเลย(ใกล้ประตูทางเข้า)​พอเข้าไปจิมจิมมันก็กอดรวบแขนไว้ข้างลำตัวและก็ดันตัวไปติดกำแพงห้อง.. ก็ถามจิมว่าจะทำอะไร.ทำแบบนี้ไม่ได้นะเดี๋ยวมีคนเห็นจะเป็นเรื่องเอา.. จิมมันก็บอกว่ามันอกทนมาหลายวันแล้วได้แต่ชักว่าวใส่กางเกงในที่เอาไปวันนั้น(ที่ผับ)​พูดเสดจิมก็จูบที่ปากตอนแรกก็ดิ้นพอจิมสอดลิ้นเข้าไปในปากได้อารมณ์​มาเลยเลยหยุดเกร็งก็เเลกลิ้นกับจิมไปส่วนมือจิมก็ปล่อยจากกอดมาจับนมบีบนมส่วนข้างล่างก็โดนควยจิมที่แข็งอยู่ในกางเกงบดบี้ที่โหนกหีผ่านกระโปรง
ผม​ : ตอนนั้นพร้อมจะยอมจิมเลยสิ
นก​ : ก็ยอมรับว่าเสียวนะ​ จูบกันแบบดูดดื่มเลยละจูบกันสักพักจิมล้วงมือไปจับหีกำลังตะถอดกางเกงในเลยจับมือจิมไว้ไม่ให้ทำต่อ.จิมก็ยอมหยุดแต่มีข้อแม้คือของกางเกงใน.ก็ถอดให้จิมไป.วันนั้นขับรถกลับบ้านแบบไม่ได้ใส่กางเกงใน.ถ้าพี่จำได้วันนั้นที่เราเย็ดกันนกจะเงียนมากเป็นพิเศษ.อีกครั้งก็โดนแบบนี้ก็เสียกางเกงในให้จิมไปอีกเหมือนกัน
ผม​ : แล้ววันที่โดนจิมเย็ดละอีกนานไหม
นก​ : ก็จากวันที่ผับก็อีกเดือนกว่าๆได้.. วันนั้นต้องออกไปประชุมข้างนอกกับหัวหน้าตอนไปก็นั่งรถไปกับหัวหน้ารถจอดไว้ที่ออฟฟิส.. ตอนแรกไม่รู้ว่าจิมไปด้วยไปเจอกันที่ประชุมที่สถานที่นั้น.. พอประชุมเสร็จตอนกลับเจ้านายบอกเขาไม่เข้าออฟฟิสให้ติดรถจิมกลับออฟฟิส..พอขึ้นรถได้เท่านั้นละจิมจู่โจมด้วยการจูบปากเลยแต่ก็จูบกันแป๊บเดียวเพราะห้ามจิมไว้..ตอนขับรถมาจิมก็คุยกันปกติส่วนมือก็มาจับมาลูบที่ขาตลอดละ.ก็ไม่ได้ห้ามด้วยตอนนั้น.. ซึ่งตอนนั้นก็ใกล้จะถึงออฟฟิสแล้วแต่เวลาตอนนั้นก็บ่าย3โมง.จิมก็พูดขึ้นว่ายังไม่อยากเข้าออฟฟิสเลยเหลือเวลาอีกตั้ง2ชั่วโมงกว่าจะเลิกงานแวะที่คอนโดก่อนไหม(คอนโดจิมก็อยู่ไม่ไกลจากออฟฟิสเท่าไหร). ตอนนั้นก็ไม่ได้พูดอะไร.แต่ในใจก็คิดว่าก็ดีเหมือนกันจะได้ไม่ต้องไปนั่งเบื่อๆที่ออฟฟิสเพราะงานก็ทำไว้หมดแล้ว.จิมเห็นไม่ตอบก็พาเลี้ยวเข้าไปคอนโดเลย
ผม​ : แล้วตอนนั้นคิดไว้ไหมว่าถ้าขึ้นไปโดนจิมเย็ดแน่
นก​ : ตอนแรกไม่ได้คิดเรื่องนี้เลย.คิดแค่ว่าไม่ิยากนั่งเบื่อที่ออฟฟิสจนเลิกงาน.แวะพักใกล้ๆเวลาเลิกงานค่อยไปสแกนนิ้วแล้วกลับเลย.. แต่มาคิดแบบที่พี่ถามตอนอยู่ในลิฟท์.ซึ่งในลิฟท์​ก็มีแค่นกับจิมเราก็ยืนพิงผนังลิฟท์​ด้านในสุดจิมก็ยืนอยู่ข้างๆละซึ่งนกก็แต่งตัวกระโปรงเสื้อเชิ้ตแขนสั้นและสูททับอีกทีแบบที่ผู้หญิงออฟฟิสใส่กันเพราะวันนี้ต้องออกข้างนอกกับหัวหน้าก็แต่งตัวแบบทางการหน่อย.จิมก็เอื้อมมือไปด้านหลังลูบที่ก้นแก้มก้นเลยละแล้วก็บีบเบาๆและก็พ฿ดออกมาว่า.. ผมต้องการพี่จัง.(อายุนกมากกว่าจิม). ตอนนั้นก็ตื่นเต้นนะ.. คิดว่าเข้าห้องโดนแน่.ความรู้สึกตอนที่จิมจูบในรถก่อนออกมามันแว๊บเข้ามาความรู้สึกครั้งแรกที่โดนเย็ดที่ทะเลและวันที่ในผับและในรถมันเข้ามาในสมองแบบควบคุมไม่ได้.ยอมรับว่าเงี่ยนความยากมันขึ้นมาเลย.จนถึงห้องจิมก็เปิดประตูเข้าไปก็เดินตามหลังจิมเข้าไป..พอจิมปิดประตูล็อคห้องก็ดันตัวนกยืนพิงที่ประตูจูบปากนกสอดลิ้นเข้าในปากนกตอนนั้นนกก็ไม่ไหวอารมณ์​มันได้ละ.ก็สอดลิ้นแลกกันมือจิมก็ถอดสูทนกออกนกก็เหมือนกันถอดสูทจิมออกมือจิมก็บีบนกผ่านเสื้อเชิ้ตควยจิมซึ่งแข็งแล้วก็บดคลึ่งอยู่ที่หีนกผ่านกระโปรง.ส่วนปากก็ยังบดแลกลิ้นกันตลอดแล้วจิมก็เกาะกระดุมเสื้อนกออกและค่อยๆไซร์ลงมาตามหน้าอกค่อยๆดึงเสื้อลงมาตามแขนที่ทิ้งอยู่ข้างลำตัว.ตอนนั้นนกเหมือนจะหมดแรงยอมตามจิมไปหมดพอเสื้อหลุดลงไปกองอยู่ที่พื้นพร้อมกับสูทจิมก็ปลดตะขอเสื้อในดึงมันออกไปกองรวมกันแล้วจิมก็เลียที่หัวนมสลับกันทั้งสองข้างและดูดสลับกันไป.ตอนนั้นนกก็ได้แต่ครางในลำคอด้วยความเสียว.พอจิมดูดนมจมหนำใจจิมก็คุกเข่าและเอามือเอื้อมไปด้านหลังรูดซิบกระโปรงของนกและดึงมันลงไปกองไว้ที่เท้า.และจิมก็เอาหน้าซุกสูดดมที่หีนกผ่านกางเกงใน.ตอนแรกนกก็บอกว่านกยังไม่ได้ทำความสะอาดเลยอย่าทำเลย.แต่จิมบอกว่าแบบนี้ละเขาชอบ.ตอนนั้นน้ำหีนกไหลเปะกางเกงในไปหมดละจิมก็เลียหีนกผ่านกางเกงในและค่อยๆถอดมันลงเก็บใส่กระเป็ากางเกงตัวเองแล้วจับขานกให้แยกออกมุดเข้าไปปเลียหีแบบที่นกติดใจลิ้นจิมมาก.นกได้ได้ครางและบิกจิมว่าเสียวส่วนสะโพกก็ร่อนไปตามจังหวะลิ้นของจิมที่เลีย.ร่องหี.เม็ดโดนทั้งลิ้นทั้งโดนจิมดูดจนนกต้องตะตุกเสดคาปากจิมในท่ายืนนั้น.จิมก็เลียดูดกินน้ำเงี่ยนของนกต่อจนนกบอกขอนั้งเภอะยืนไม่ไหวแล้ว.ซึ่งตอนนี้นกเปลือยเปล่าไม่เหลือเสื้อผ้าสักชิ้นเลย.. จิมก็อุ้มนกไปนั่งที่โซฟาหน้าทีวี​ และจิมก็ยืนอยู่ข้างหน้านกถอยๆถอดเสื้อออกและถอดกางเกงออก.ซึ่งควยจิมแข็งตั้งเด่นอยู่ข้างหน้านก.. ตอนนั่นเห็นแบบชัดๆและถนัดถนี่มาก.หัวจิมขาวขนหมอยไม่มี(คงโกน)​หัวบานออกชมพูๆน่าดูดมาก.. จิมบอกนกว่าดูดให้หน่อยสิ.. นกก็จับรํดขึ้นลง.เลียที่ลำควยเลียที่พวงไข่แล้วค่อยๆเลียที่ปลายควยแล้วค่อยๆอม(ตอนนกเล่าผมนึกภาพออกเลยเพราะนกก็ชอบเลียแบบนี้กับผม)​พอดูดไปสักพักจิมก็จับหัวนกและกระแทกควยเข้าปากนกเอง.จนนกต้องบอกให้จิมหยุดเพราะมันเข้าปากไปลึกนกจะอ๊วก.จิมเลยลงไปนั่งข้างๆและโอบนกมาจูบปากแลกลิ้นกันต่อมือจิมก็จับบีบนวดนมนกบี้หัวนมส่วนมือนกก็จับควยจิมชักไม่ปล่อย.ช่วงทีดูดปากกันอยู่นกก็ขึ้นคล่อมจิมที่โซฟานั่งกดทับลำควยของจิมเข้าร่องหีจนมิดลำ.นกค่อยๆโยกแลพจินก็เอื้อมมือมาจับแก้มก้นนกประคองเวลานกโยกสวนควยเด้งรับให้มันเข้าลึหขึ้นปากก็มาดูดเลียที่นมนกซึ่งตอนนี้อยู่ตรงปากจิม.. ยิ่งทำให้นกเสียวมากขึ้นไปอีก.ปากนี่ทั้งครางสบับกับบอกจิมว่าเสียวมาก.และจิมบอกให้เรีกเขาว่าผัว.ให้พูดหยาบๆ(อันนี้นกพูดได้อยู่แล้วเพราะเย็ดกับผมเธอก็พูด)​ทุกครั้งที่โยกจังหวะที่ควยจิมสวนขึ้นมามันเข้าลึกมากจนนกทนไม่ไหวบอกจิมไปว่า.. เมียจะเสดแล้วผัวขา.. จิมก็บอกว่าขอน้ำเลอะลำควยผัวเยอะๆแล้วนกก็กระตูกแตก.ตอนแตกนกก็กอดคอจิมไว้แน่นและจิมก็กอดเอวนกไว้และกดสะโพกนกลงไปยิ่งทำให้เสียวมากขึ้นอีก.แล้วจิมก็อุ้นนกไปที่เตียงในท่านั้นซึ่งควยจิมยังคาอยู่ในหีนก(ท่าลิงอุ้มแตง)​ซึ่งวางลงที่เตียงเสด.ซึ่งจิมอยู่ด้านบน.นกนอนอ้าขาควยจิมก็ยังคาอยู่ที่หี.จิมก็ก้มลงไปจูบปากแลกลิ้นต่อและควยเขาก็ค่อยๆขยับเข้าออกช้าๆซึ่งตอนนี้หน้าอกเบียดกันจิมเลื่อนลงไปไซร์ที่หูที่คอส่วนข้างล่างก็โยกเเบบเน้นๆเวลาจิมดันควยเข้ามานกต้องร่อนสะโพกตามควยจิมที่กดเข้ามาและปากก็ได้แต่บอกว่า.. เมียเสียวผัวขา.. (จิมให้พูด)​พอทำแบบนี้ได้สักพักจิมจับนกเป็นท่าคลานและจัดท่านี้และกระแทกควยเข้ามาแรงมากและนกครางเสียงดังมากจนต้องเอาหน้าฟุบลงหมอนเพื่อลดเสียงครางและจิมก็รั้งสะโพกนกไว้กระแทกแบบรุนแรงมากแต่เสียวมากๆ.. จนจิมบอกว่า.. เมียจ๋าผัวจะเสดเเล้วขอแตกในนะ.. จิมกระแทกอีก​ 4-5​ ครั้งก็แตกน้ำฉีดเข้าในหีและจับสะโพกนกรั้งเข้ามากดแช่ควยไว้แต่นกเสดตั้งแต่ตอนจิมบอกว่า.ผัวขอแตกในนะ.นกเสดตั้งแต่ตอนนั้นแล้ว.. พอเสดนกก็นอนคล่ำราบลงบนเตียงจิมก็นอนจับตัวนก.หายใจหอบกันทั้งคู่.จนจิมดึงควยออกจากหีรู้สึกน้ำไหลตามควยจิมออกมาเยอะมากต่างคนพลิกตัวมานินหงายเหนื่อยหอบกันอยู่.นกมองไปที่ควยจิมยังแข็งอบู่เลย.จิมเลยโอบประคองนกมาจูบและนกก็นินซบลงที่อกจิม.. เสียงหัวใจจิมเต้นแรงมาก.และนกไปไปล้างออกมานอนที่เตียงขอเสิ้อเชิ้ตจิมมาใส่(ใส่เสื้อแค่ตัวเดียว)​และเผลอหลับไป.. มารู้สึกตัวอีกทีคือตัวเองนอนขาพาดอยู่ที่ไหล่จิมและจิมกไลังกระแทกหีอยู่และนกเสดไปอีก2น้ำส่วนจิมเสดไปอีก1น้ำ
ผม​ : เย็ดสดแตกในเลยรึ(ผมรู้อยู่แล้วละแต่ถามไปอย่างนั้นละ)​
นก​ : ก็ตอนนั้นมันเสียวมากๆๆ
***(นกชอบเย็ดสดมากกว่าใส่ถุงนางบอกได้อารมมากกว่า)
นก​ : แล้วก็ทำความสะอาดกลับเข้าออฟฟิสก็5โมงเย็นพอดีเลิกงานวันนั้นนกก็ไม่มีกางเกงในกลับอีกเหมือนเดิม.. พอกลับมาถึงบ้านทางพี่ไม่อยู่เหมืินไปไหนสักที่นี่ละหนูเลยไม่ถูกพีเย็ดซ้ำแต่ถ้าพี่อยากเย็ดหนูวันนั้นก็ไม่รู้ว่าจะเย็ดได้ไหมเพราะรู้สึกหีจะบวมๆเพราะจิมกระแทกแรงมาก
  ****หลังจากนกเล่าให้ผมฟังเสดไม่ต้องเดานะคับว่าเกิดอะไรขึ้น.. ผมเสียน้ำให้หีนกอีกแน่นอน.
***ยังเหลืออีกครั้งหนึ่งนะคับของนกกับจิม(ที่นกบอก)​

devilzoa

สุดยอดไปเลยครับอ่านแล้วหงี่เลยต้องไปซอยหีเมียตามเลย

junior24

::Sobad::อ่านแล้ว..อยากเลย.ไม่ไหวแล้ว..ขอบคุณครับ

pamaaeng

veget

manunited68

kpl

กางเกงในนกซื้อใหม่ตลอดคับ.นางใส่ซ้ำไม่บ่อยในแต่ละตัว.. บางทีกลิ่นกางเกงในแฟนก็ทำให้เงี่ยนได้เหมือนกัน

johnywalker

นกคงจะเงี่ยนจริง ๆ นั่นแหละ โดนบิ้วด์ตลอดเวลาเลย