ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 4 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 07, 2020, 10:40:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagatobimaru

นอกใจน้องมิ้นทืซะละมั้งครับเนี่ย เจอแม่เสือดาวกุมซะอยู่มือแล้ว

--------------------------------------------

เฮ้อ เหมือนไม้เสียบลูกชิ้นปักอกดังฉึก " เราคงใช้แต้มบุญ หมดไปแล้ว "
หน้าน้อง PR ที่เคยสนิทลอยมาเชียว

darkside

สงสัยได้อ่านประสบการณ์ อีกหลายช่วง
ชีวิตจิง ก็น่าอ่า่นไม่แพ้เรื่องแต่งนะคับ

JabaWoCK

gojira

ดีมากไอ้น้องไม่งั้นพี่ไม่คึกแน่ออกไปแล้วก่อนหน้านี้ตั้ง3น้ำ

Phoowadol

ขึ้นตามไปเถอะครับ ท่าน ไม่มีอะไรเสียหรอก เด็กมัน คาใจรอบก่อน  อ่อยไม่ได้ผล  คราวนี้สบโอกาส คงอยากลองใหม่.....ก็แหม่ ครั้งก่อนพ่อเล่น แม่เสือสาว พี่ดาวของเธอ ผซะครางลั่นห้องแบบไม่เคยเห็นมาก่อน  เธอคงอยากรู้แหละ ว่าท่านมีดีอะไร......อิอิ
  ขึ้นอยู่กับท่านด้วยแหละ ว่า เดินหน้า กรือจะหยุด.......แต่ให้ตายเหอะ ผมเดาเอาเลย  ด้วยทั้งวัย ทั่งความห่าม ในช่วงเวลานั้น  ผมเดาเลย ว่า  วันนี้ ต้องปิดจ็อบสิ  เอาให้แก้มหายสงสัยไปเล้ย!?.... ::Shy::....นะๆๆ  ::WooWoo::

♤judas♤

เอ็มร้อยที่กินเข้าไปดันเป็นสูตรแบบยาโด๊ป..ส่วนดาวนั้นลีลานั้นเด็ดเหลือเกินยอมให้แตกในด้วย

Usoop

ryg123456

เป็นคนจนผู้ยิ่งใหญ่นะ น้องดาวติดใจเลย
ถึงว่าทำไมถึงคึก เพราะได้ยาดีนี่เอง
ว่าแต่จะมีเงินจ่ายไหมนั่น

winpooh