ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nishizawa Mizuki]Akarui Kazoku Seikatsu ครอบครัวมั่วเซ็กซ์ ตอนที่ 1-2 By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 08, 2020, 07:58:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patipat100

น่าติดตามมาก แม่เหนแล้วด้วย 2-1 แน่ๆ

ไม่พลาด แม่รุกหนักจิง แตกคาปากเลย

tuix

ดีจัง ได้แม่ใหม่ ได้พี่สาวใหม่ แถมได้ขึ้นครูไปในตัว

Nabisca Sathu

ต้องขอบคุณ คุณพ่อมากที่หาแม่ใหม่ที่มีลุกสาวสุดเอ็กซ์มาให้ 555+

คาคุง คงตายคาเตียง พี่สาวก็น่ารัก แม่ก็น่าเย 555+

Jikkig16

อยู่ดีๆก็มีพี่สาวอย่างนี้ แล้วยังจะมาให้ท่าอย่างนี้ ก็สุดซอยซิครับ ต่อไปก็แม่เลี้ยงซิน่ะ ::HoHo::

555 เสียงออกดังขนาดนั้น นั้นซิแล้วพ่อมันไม่ได้ยินด้วยหรอ แต่อย่างไงก็เถอะ มีครูมาให้ขึ้น ขนาดนี้ลงอีกทีก็ฟ้าเหลือง...

biggiggog

รอบนี้เป็นพี่สาวก่อนละกัน
ได้ ยสตน ซะด้วย สบายตัวไปละ
รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่
ขอบคุณครับ

biggiggog

คุณแม่เล่นเปิดคอร์สติวเข้มพิเศษแบบนี้
งานนี้ไม่เก่งก็ให้มันรู้ไป
ขอบคุณครับ

numkrieng

::Glad:: พี่สาวงานดีมากๆ สงสัยจะจัดกันหลายยกนะ และแม่เลี้ยงเข้ามาร่วมวงด้วย

ผิดคาดนะ แม่มาจัดเองเลย สงสัยจะต้องรอลุ้นตอนต่อไปว่าจะมี 2-1ไหม

latipk

เนื้อเรื่องนุ่มนวลชวนละมุนมากๆครับ พี่สาวก็ไวเกิน อยากสอนน้องหรืออยากสวมน้อง
ส่วนแม่ผมว่าน่าจะมีอารมณ์นิดๆแล้วนะ หลังจากที่แอบฟังแล้วเดินลงไปข้างล่าง

พออ่านเพิ่ม บอกเลยว่าถ้าจะร้องขนาดนี้ แล้วพ่อไม่ได้ยิน ผมก็ว่าแปลกสุดๆแล้วล่ะครับ
ตัดภาพมาที่แม่เลี้ยง สอนแบบฟูลคอร์ส แทบไม่ได้พักหายใจกันเลยเชียว

mawinxxx102

พี่สาวร้อนแรงมาก  เปิดน้องก่อนเลย  แม่เลี้ยงมาร่วมด้วย

mawinxxx102

faith

พี่สาวเอ็กซ์มากๆ ไอหนุ่มนี่ได้ของดีจริงๆ เผลอๆแม่เอาด้วยรึป่าว

นั่นไง แม่รุกแล้ว ไอหนุ่มเยสโล้ดดดด

Tdestiny

แม่นี้น่าจะรองาบลูกชายต่อแน่เลย

แต่พี่สาวนี้ก็แรงเอาเรื่องอยู่555

ว่าแล้วเชียวว่าแม่ต้องจัดลูกชายแน่

รอลุ้นตอนต่อไปเลยว่าพี่สาวจะรู้เรื่องไหม

4enix

อ้ะะ คุณแม่รู้ด้วย แต่มีมาตอนหลังแน่ๆเลย แต่คุณพี่ดูทรงแล้วชอบน้องชาย แน่ๆ

Edit : น้านนนนนน! คุณแม่มาแล้วว

syndromz

ครอบครัวในอุดมคติ แม่เลี้ยงกับลูกติดสุดแซ่บ แล้วก็เหมา 2 ไม่เหลือ

ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลงแม่เลี้ยงจัดไปให้ก่อน 1 น้ำ เปิดเสื้อออกมาหุ่นสุดยอดเลย