ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nishizawa Mizuki]Akarui Kazoku Seikatsu ครอบครัวมั่วเซ็กซ์ ตอนที่ 3-4 By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 08, 2020, 08:09:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

แม่ติวเข้มเลย สอนแบบนิ่งๆ ผมว่าที่แม่สอนมาใช้ต่อกะพี่สาวแน่นอน แถมแม่จะเทรนทั้งคู่ จบที่ 3p ครับ

แม่เบิ้ลอีกรอบชิลๆ แถวให้ลูกสาวดูงาน จัดจนอิ่มแน่แบบนี้ได้ทั้งแม่ทั้งลูก,,แต่ก็แปลกนะครับ ชื่อเรื่องคือครอบครัว แต่ขาดพ่อ

kit Nana

หลังจากเรียนจากแม่ ก็ต้องมาใช้กับลูกซินะ
รอบนี้ครูยังอยู่เทรนอย่างใกล้ชิด

อ้าวรอบนี้เป็นการสาธิต
รอบหน้าถึงเป็นคิวลูกสาวเรียนรู้
ตอนจบจะได้ปริญญาไหม???

jarabaman

ต้องมี 3p แน่นอน จังหว่ะแบบนี้ แต่ใจผมเชีย์พี่สาวนะ 555

พี่สาวอย่าไปยอมเค้านะ สู้หน่อยๆๆ รอตอนหน้าเลยครับ

my-boobs

ผมทีมคุณแม่ครับ สาวใหญ่กินขาด ลูกสาวยังสู้แม่ไม่ได้ รอดูว่าแม่ลูกจะสามัคคีหรือตีกันแย่งพระเอก

poloxz

ดูจากสีหน้าแม่แล้วนั้น
น่าจะจบ3P แน่นอนฮะ
ดูแบบเตอชั้นทำแบบนีี้แล้้้้้้้วยังไง

ตอนหน้า 3P ชัว
เตอหนังสดแบบนี้ใครอดใจไหว

siwapeeza

มาขนาดนี้แล้ว ร่วมแจมด้วยแน่นอนน ไม่น่าจะผิดไปนะ 555

พี่สาวทนไม่ไหสเริ่มถอดแล้วตอนหน้าจัดชัวๆ

p_hart

::HoHo:: คุณแม่เลี้ยงสอนเสียว จนแตกในไปอีกคน แล้วเจอพี่สาวสุดสวยเข้ามาจับได้ คงได้ร่วมสวิงกิ้งกันแน่นอน

กลายเป็นพี่สาวมานั่งดูลีลา การทำเสียวจากคุณแม่ ว่าคุณน้อยชายจะอึด และทำได้เสียวขนาดไหน

eiaws

แม่คะ คือว่าหนูขอร่วมด้วยคนค่ะ คงประมาณนี้ แล้วคุณแม่ก็สอนลูกสาวว่าต้องทำยังไงบ้าง

พี่สาวเหมือนจะทนไม่ค่อยไหวแล้วนะ ตอนต่อไปต้องแจมด้วยแน่ๆ

abcbanana555

คิดว่าพี่สาวก็ต้องมาแจมด้วยอยู่อล้วฟันธง3Pแน่ๆ เปิดมาเจอแบบนี้จะอดใจได้ไง ทำไม่ได้หรอก3 Pชัวร์ๆ100%

คุณแม่สอนขนาดนี้แล้ว ตอนต่อไปขอ3pที่เถอะนะ ขอร้อง พลีสสสสส

ipor

เอาแล้วงานนี้แตกในทั้งพี่สาวและแม่ แถมพี่สาวยังเปิดมาเจอตอนค้างในรูอีก งานนี้ตามชื่อเรื่องผมว่า ได้พร้อมกันทั้งคู่

ใส่แม่ไป 2 น้ำ คาปากอีก 1 น้ำ แถมพี่สาวมานั่งดูอีก คืนนี้จะโดนไปกี่น้ำนี่ แล้วคุงพ่อกะคุงแม่คืนนี้จะได้จัดกันป่าว

chokolate

ลูกสาวมาเจอสะงั้น พระเอกทำหน้าตกใจสุด แต่พี่สาวเหมือนไม่แปลกใจเลยด้วย

ลูกสาวยืนดูเฉย ทั้งที่ใจอยากจะแย่ จะอดใจได้แค่ไหนละเนี่ย คาดว่า พี่สาวต้องร่วมด้วยสิ แล้วคนที่จะมาเจอต่อ คือพ่อ

vigo

อ้าวลืมล็อคห้องซะงั้นพี่สาวต่างแม่มาแจมด้วยแล้ว

ผิดคาดแฮะนึกว่าพี่สาวจะแจมด้วยแต่นั่งดูเฉยๆซะงั้น สงสัยดูเพื่อเป็นแนวทางว่าต้องทำยังงัย

patipat100

พี่สาวต้องบอกว่า แม่ขอร่วมด้วยได้ไหมคะ

พี่สาวอย่ายอมครับ โชว์แม่เลยว่าเราเด็ดกว่า

Jikkig16

คิดว่าพี่สาวน่าจะเล่นด้วย 3Pไปเลย แต่ถ้าจะให้พีค พ่อมันมาด้วย มันถึงจะเป็นครอบครัวมั่วเซ็กซ์ ::DookDig::
...ยัง ยังจะให้ดูอยู่อีก หนูคันจะแย่อยู่แล้วเนี้ย พี่สาวน่าจะคิดแบบนั้น ตอนหน้าเถอะ...

biggiggog

เจอแบบนี้คงไม่ต้องอธิบายอะไรแล้ว
ชวนมาร่วมวงเลยละกัน

กลายเป็นพี่สาวต้องมาดูคุณแม่โชว์
ความเป็นมืออาชีพซะงั้น
ขอบคุณครับ