ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 1 รอดตายในป่าลึก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toluene

ผมชอบแนวนี้มากครับ มาต่อเนื่องเรื่อยๆอย่าหายไปไหนนานนะครับ

abcxyz

เรื่องนี้เคยติดตามมาก่อน ชอบมากครับที่มีภาคต่อ

Hanaka99

shadow5

ddcc7895

Monit Chon

niceanglev

ภาค 2 มาแล้วเย้ ภาค 1 ยังอินไม่หายกับฮีโร่สายไสยศาสตร์ ขอบคุณมากๆครับ รอบนี้ไปทัวร์อดีตชาติกันเลย

banana_nakrab

KonMol2

รอมานานเลยครับ ดีใจที่มีภาค 2 ต่อ หวังว่าป๊อดจะผ่านวิบากกรรมไปได้นะ

ton29048

ไม่เคยอ่านภาคแรก แต่ภาค 2 เริ่มต้นก็น่าสนุกแล้วครับ

kenwin

หายไปนานเลยครับ
อยากให้น้าขิกหลุดจากความโหดร้ายในอดีต มาช่วยเหลือนายป๊อดอย่างใจบริสุทธิ์

testman

หายไปนานเลยครับ จนคิดว่า โดนปล่อยเกาะแล้ว

กลับมาอีกที เลยกลายเป็นขึ้นภาค 2 ไปเลย

เนื้อหาดูเหมือนจะก้าวข้ามไปอีกขั้นด้วยครับ จากคราวที่แล้ว เริ่มหลงวน ๆ อยู่กับสาว ตอนนี้เหมือนจะได้บรรลุอะไรบางอย่าง

จะกลายเป็น รักยม 2 ไปหรือเปล่าครับ อย่าให้ถึงตรงนั้นเลยนะครับ เดี๋ยวจะจบไม่ลง แล้วต้องรอยืดไปอีกไม่รู้กี่สิบปีกว่าจะอ่านจบ

marco35

พี่ป๊อดกลับมาแล้ว หลังจากหายเงียบไปนาน มาครั้งนี้คงน่าติดตามเหมือนเดิม