ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 1 รอดตายในป่าลึก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:09:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cuffs 112

กับมาแล้ว ขอบคุณครับ หลังจากเรียนสายดำ กลับมาเรียนสายขาว ต่อ

kornsipa

ภาคระลึกชาติ ภาคแรกยังอ่านไม่ครบต้องย้อนบ้าง

joker socool

และแล้วหลังจากที่ห่างหายไปนาน ป๊อดก็มาจนได้  คิดถึงสาวๆในเรื่องทุกคนแต่เูแล้วป๊อดคงต้องฝึกวิชาก่อนซะล่ะมั้งถจะกลับไปหาสาวๆได้

yu_ei

ต้อนรับการกลับมาของ 1 ใน series โปรดเลยครับ ขอบคุณมากครับ

aom43104

::Bloody::นึกว่าจะไม่เขียนต่อแล้วนะครับ ขอบคุณมากที่กลับมาเขียนภาค2 จะรอติดตามว่าป๊อดจะเป็นอย่างไรต่อ

bittion

ขอบคุณครับ กลับมาแล้วๆ มาครั้งนี้ออกป่าเลยนะครับ พระเอกเราจะได้อะไรเพิ่มไหมเนี่ย ทั้งสาวๆกับวิชา แล้วสาวๆจากภาคที่ 1 จะเป็นไงบ้างนะครับ ติดตามครับ

kabyala

น้ำตาไหลพราก นึกว่าจะไม่ได้เจอสะแล้วพี่ป๊อด ไหนๆมากอดทีสิ จุ๊บๆๆ ขอบคุณครับ

Phisuiti Suwacheecharan

ได้เพิ่ม สกิล อีกขั้น คราวนี้ระลึกชาติได้อีก

PU Dum

Coleman

ผมกลับไปไล่อ่านตอนเก่าจนหมดแล้วจึงมาเริ่มอ่านตอนนี้ต่อครับ

kipkipju kisdsada

สงสัยต้องมีอเะไรผูกพันกับน้าขลิกมาก่อนแน่ๆถึงมาเจอกัน

oo2004

ในที่สุดก็มาหายไปนานมาก ขอบคุณครับที่มาเขียนต่อให้ได้อ่านกันอีก

taetaetae277

ดีใจที่กลับมาครับ ขอให้มีสิ่งดีๆ เข้ามาตลอดนะครับ ติดตามผลงานตลอดไปครับ

vrsiam

เปิดตัวภาคใหม่ พระเอกได้อาจารย์ฝ่ายธรรมะมาเพิ่ม ต่อไปจะหื่นน้อยลงไหม