ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Horikawa Gorou] Shitei Ai พี่สาวทาสแรงงาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 08, 2020, 08:54:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitoonpa

wakeupfever

arhaha

เนื้อดูมีความโหด ดาร์ก แนวถูกขัง อ่านต่อจะแข็งมั้ยเนี่ย

simongang

แหม น่าตบเจ้าคุณป้าจริงๆ เค้าแค่มาขออาศัย ทำเป็นรังเกียจ

Edit ลุงแม่งน่ารักเกียจกว่าเยอะเลยโดยเฉพาะซีนจบ สงสารน้อง

udomsak sriyan

เห็นต้นเรื่องแล้วน่าสงสาร ต้องรับใช้คนอื่นอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้

ยิ่งอ่านยิ่งน่าสงสารจับใจ  มากกว่าเร้าใจ

Sunnaja

ดูแล้วปวดตับมากแน่แน่เคยเจออีกเรื่องเป็นภาพแนวนี้ปวดตับเหมือนกันเลย
Editลุงแม่งโหดจิตชิบหายตอนจบคือไงอะงง

rayzman

น่าสนใจครับ ขอบคุณที่แปลให้ชมนะครับ

numkrieng

::Snap:: ท่าทางของลุงบอกได้เลยว่างานหนักแน่ๆ

โหดมากๆๆๆๆๆ จัดจนาติหลุดกันเลย

siwapol55

พี่สาวน่าจะยอมโดนจัดหนักเพื่อน้องชายแน่เลย
ขอบคุณมากครับ
สุดท้ายก็โดนทั้งพี่ทั้งน้องเลย แต่ก็น่าจะเป็นครั้งสุดท้ายแล้วที่โดนแบบนี้

kamenraider

Jack0908

ลุงคงเล็งไว้ตั้งแต่ตอนรับมาเลี้ยงแล้วแน่ๆ
Edit น้องชายรับไม่ได้ถึงขั้นเสียสติกันเลยทีเดียว

love01643

::Horror:: ::Horror:: ขอเดาว่าน่าจะโหดจนสงสารสาวน้อยผมดกจิงๆๆ ลายเส้นดูดาร์กๆๆ ดีเหมาะกับเนื้อเรื่อง เหมื่อนผมเคยอ่านอีกเรื่อง ของ อจ ท่านเรื่องนี้ น่าจะแนวเดียวกัน รื่องนั้นสงสารพ่อ กับตัวประกอบมาก

conx96857

จิตไม่แข็งพอขอผ่านครับ แต่จะมีให้น้องชายมาร่วมด้วยไหมนิกลัวจริง

jogthefuckmaew