ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Horikawa Gorou] Shitei Ai พี่สาวทาสแรงงาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 08, 2020, 08:54:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

กล้าๆกลัวๆแต่ยังขอไปต่อนะครับ
หวังว่าคงไม่ทำลายสุขภาพตับมากนัก
ขอบคุณครับ
น่าสงสารจริงๆ​ โดยเฉพาะน้องชายน่ะนะ

naris1423

ดูหน้าของลุงแล้ว พี่สาวน่าจะโดนรวบรัดเอามาทำเป็นทาสเซ็กส์ด้วยแน่ๆ
แต่สงสัยแค่ว่า มันจะมาแนวทาสแบบโดนทรมาณหรือเป็นพวกสัตว์เลี้ยงด้วยไหมนี่แหละ

อีตาลุงนี่ มันสายโหดสายดำมืดสนิทจริงๆ ทำเอาคนดีๆกลายเป็นคนบ้าไปได้เลย น่าสงสารทั้งน้องชายทั้งพี่สาวเลยจริงๆ

p_hart

::Glad:: ตาลุงที่ดูแลแทนพ่อแม่ ก็จับเย็ดไปในหลายรูปแบบ เสียวสุดๆๆกันไป

ได้ทั้งพี่สาว และน้องชาย. ตาลุงนี้ มันจอมเอาสุดวิปริต จริงๆ

noohun

มังงะสมัยก่อนนี่แหละ ดาร์คมากหลายเรื่องเลย (แต่สมัยนี้ ออกจะวิปริตกว่า)
พี่สาว น้องชาย เสียพ่อแม่ ต้องให้ลุงอุปการะ  คิดดีไม่ได้เลยจริงๆ องค์ประกอบครบขนาดนี้ (ซึ่งหลายเรื่อง มักจะเป็นตัวลุงนั่นล่ะ ที่จัดฉากให้เกิดอุบัติเหตุด้วยซ้ำ)

อื้อหือ เรื่องนี้ก็วิปริตพอตัวนะนี่ คิดได้ไงอัดถั่วดำหลานชาย เพื่อให้แทงหลานสาวทางอ้อม

MooOon

เอาจริงๆถ้าเรามองหลักความเป็นจริงก็เป็นเรื่องปกตินะ

ในเรื่องนี้ไม่มีอะไรได้มาฟรีๆหรอก ถ้าถามว่า บังคับไหม

คงไม่ได้บังคับ เเต่นางเอกไม่มีทางเลือกเพื่อความอยู่รอด

ก็เเค่นั้น มองเเบบเปงกลางก๋ วินทั้ง2ฝ่าย จากที่ดูคิดว่า

คนน้องคงเเอบมาเห็นเเละคิดอยากจะช่วยพี่สาวเเต่สุดท้ายก็ช่วยไม่ได้ละมั้ง

--------------------------------------------------------

จะมีต่อหรือป่าว ทำไมตอนจบ จบเหมือนจะมรตอนต่อไป เเต่จบ

เเบบนี้ก็ดีจริงถ้าจะหนีเเบบนี้ ควรหนีเเต่เเรกเเล้วนะ เอาจริงๆก๋น่สกลัวนะ

ก็เดาว่ามันจะบังคับให้น้องเอาพี่ เเต่ไม่คิดว่าจะเอาทางตูดเเล้วให้ไปกระ

เเทกกับนาเงอกต่อนี่สิ โหดจริง ยิ่งเอากับหมดอีก เข้าไม่ถึงคนพวกนี้จริงๆ

biggiggog

มาดูกันว่าจะดาร์คกันแบบไหน

งานนี้เล่นกันแรงไปหรือปล่าว
เล่นเอาน้องชายจิตหลุดเลยเหรอ
ไม่อยากเดาจุดหมายของทั้งคู่เลย...
ขอบคุณครับ

pfrankz

ต้องมาทำทั้งงานบ้านและบำเรอลเลยหรอเนี่ย

ไอ้ลุงนี่โหดมากทำเอาทาคุยะสติแตกไปเลย เล่นกับคุณพี่ทุกแบบเลยด้วย

Oceankings1234

โดนลุงใช้แลกกับการให้อยู่อาศัยแน่นอนแบบนี้

โหยโหดเต็มสิบสุดท้ายสติแตกหมดเลยพี่น้องน่าสงสารมากๆ

dragoness

พี่สาวต้องยอมทนเพื่อให้ได้เรียนกันใช่ไหมนิ

โหลุงมันจะวิปริต ได้ขนาดนี้ ทั้งหมาทั้งตูด ทาคุยะเสียสติไปเลย

doxswing

ใน 2 ปีนั้นพี่สาวจะโดนอะไรมั้งอยากรู้จริงๆ ดูเหมือนน้องชายจะไม่รู้ความจริงด้วยนะเนี่ย
.
.
.
.
.
โดนคุณลุงทำสารพัด แบบนี้ 2 ปีแบบนี้ มันโหดไป  มีให้น้องชายเอาพี่สาว แล้วลุงเอาตูด น้องชายด้วย

rain1234

eeb

ลายเส้นชวนให้คิดถึง มืออสูรล่าปีศาจเลย หรือว่าใช่อาจารย์แกจริงๆ
ปล.ชอบจริงๆ เวลาสาวแว่นโดนเนี่ย
----------------
Edit
ส่วนตัวชอบมากกกก เวลามีหมามาร่วมแจม สาแก่ใจอีช้อยนัก ขอบคุณครับ

Emiya Kirisangu

ลายเส้นแบบนี้คุ้นแฮะแต่นึกไม่ออกว่าเรื่องอะไร

Joker Nemesis

ชอบทุกเรื่องของนักเขียนเท่านนี้มากครับแต่หาอ่านแบบแปลไทยยากมาก ขอบคุณมากเลยครับที่เอามาให้อ่าน

sutee seechart

ดูก็รู้ว่าตาลุงโรคจิตแน่ๆ
สงสัยจะเอาหมดทุกทาง ตูดก็โดน น่าสงสารจริงๆ

เหนือกว่าที่คิดไว้ เป็นโดจินที่ทารุณมาก โหดจริงๆ