ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Youtuber สาว กับ แก๊งดมกาว ตอน 1 สำรวจโลเคชั่น

เริ่มโดย darkgiggs, พฤษภาคม 09, 2020, 11:48:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xyzchu2513

shell40

Heallyza

เป็นพล็อกที่สนุกนะครับ แต่ว่าสองสาวไปทำอะไรที่อันตรายๆขนาดนั้นวะหนะ

ผู็แต่งแต่งได้ดีนะครับ แต่ขอติดนิดนึง บางทีการแต่งแล้วเหยียดกันเนี้ย เอาแค่พอประมาณจะสนุกได้อารมย์

บางบทดูจะย้ำเช่นลิปติกชาเนล กระเป๋าชาแนล บางทีซ็ำกันเยอะๆก็จะดูฝืนๆไปนิดครับ

วสันต์ ชาญวิทย์

kchumpot

น้องเขาน่าสงสารจังแล้วจะเจอของจริงไห มนี่ยังไงก็เบาๆกับน้องเขาหน่อยนะเพราะยังเด็กนักรอให้โตอีกหน่อย

Phukit Methitharathon

yoyoman

veget

Omegaeiei

Danai Tee

พึ่งอ่านตอน3แล้วติดใจ เลยย้อนมาอ่านตั้งแต่ต้นเรื่อง สนุกมากครับ

kissmyass69

ชอบเรื่องแนวๆนี้มากเลยคับ รอตอนต่อไ,ปคับ

Mee Non