ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 35-1

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 09, 2020, 10:23:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

napakon

phantompain

แคล้วคลาดมาหลายครั้ง ครั้งนี้ต้องได้แล้วนะครัชชชช

Monte Cristo

jackpot เข้ามาเจอพอดี รอครูโจ้มานานแล้ว
เดี๋ยวขออ่านก่อนแล้วมา edit นะครับ

edit
ผมชอบ intro ที่ว่า "ตั้งแต่ตอนนั้นจนถึงตอนนี้เธอก็แก้ผ้ามาตลอด ครูโจ้คนสวยเริ่มชินกับการไม่มีเสื้อผ้าใส่"
ถ้าครูโจ้เปลี่ยนไปสายชอบโชว์นี่จะสนุกมาก (อาจจะเพราะผมชอบแนวนี้เป็นส่วนตัว)

ความเห็นกับตอนนี้ อย่างที่ ปล. เขียนไว้ คือพยายามให้ยาวที่สุด แต่ผมว่าตอนนี้ยืดไปหน่อย และรู้สึกเฉย ๆ
คือ เขียนมันก็ได้อารมณ์แหละครับ แต่ดูห้วนไปหน่อยที่อยู่ดี ๆ ก็บุกเข้ามาในห้องน้ำได้เลย
รออ่านตอน 35-2 นะครับ

panax

ครูโจ้ เจอ9นิ้วของครูจอมแสบจนได้
ในที่สุด ที่ครูรอมานาน

solid17

Thekopoz

ครูใหญ่ไม่น่าได้ครูโจ้แกอาจจะแอบจินตรนาการเอาเองก็ได้

superman1010

Tow Tow

goza13

ให้ครูโจ้โดนครบทุกคนแล้วค่อยกลับเถอะนะสงสารพวกหื่น

crazylex

jabbawaki -

ต้องได้แล้วละรอบนี้มีอารมขนาดนี้ไม่น่าพลาด

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ในที่สุดก็ถึงคิวครูใหญ่เสือซักทีแต่ก็มัวลีลาอยู่นั้นและเดี๋ยวมีคนมาขัดขวางอีก

Korn Phawat