ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamabi] The Dreamest Girl สาวนักล่าฝัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2020, 10:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hentaiknight

น่าจะเจอสาวล่าแต้มก่อนที่จะล่าฝันแล้วล่ะครับ

สุดท้ายก็วิน วิน สาวได้ที่พัก หนุ่มได้เอา

eiaws

ตอนแรกอ่านชื่อเรื่องคิดว่าจะเตอซัคคิวบัสอะไรแนวนี้ แต่พออ่านแล้วก็ดีนะ ตามล่าฝัน

สรุปได้เมียมาแบบงงๆซินะ ส่วนดอกที่ว่าคงไม่ใช่เงิน555

napram

ออกจากบ้านมาหนึ่งปีคงเพียบ กว่าจะได้เป็นนักล่าฝัน บานแน่ๆ พระเอกก็จับกดไปเถอะครับ เดี๋ยวเจ๊ดังขึ้นมา ยังไงก็ได้ชื่อว่าเป็นผัวเจ๊  ::Crying::

bompuriku

นั่นไง เหล้าเข้าปาก ความลับหลุดเลยพ่อหนุ่ม  ::Touchy::

ว่าแต่ความลับอะไรหราาาาาา  ::Grimace::
-----------------------------------------------
ไปแอบซื้อถุงยางตอนไหนเนี่ยยยย  ::Oops::

จบแบบ happy ending  ::JubuJubu::

neokiseki

ค่าฟังเพลงคงต้องจ่ายด้วยร่างกายผชสินะ
จ่ายดอกเบี้ยด้วยร่างกาย ว่าแต่เอาของไปเก็บที่ไหนอะ ไหนว่านอนค่าเฟ่

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สาวน้อยหนีออกมาจากบ้านเพื่อตามหาความฝัน อยู่มาได้ตั้งปีมาเจอหนุ่มเมาเหล้าแล้วเพ้อความในใจออกมา ถึงกับตามมาที่บ้านเชียว สงสัยว่าเจ้าหนุ่มจะเพ้อว่าอยากมีแฟนเหมือนรุ่นพี่ล่ะมั้ง...อิอิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤษภาคม 11, 2020, 09:47:36 ก่อนเที่ยง
สาวน้อยหนีออกมาจากบ้านเพื่อตามหาความฝัน อยู่มาได้ตั้งปีมาเจอหนุ่มเมาเหล้าแล้วเพ้อความในใจออกมา ถึงกับตามมาที่บ้านเชียว สงสัยว่าเจ้าหนุ่มจะเพ้อว่าอยากมีแฟนเหมือนรุ่นพี่ล่ะมั้ง...อิอิ
เป็นเพราะต่างคนต่างเปิดเผยความในใจ แล้วก็คงจะมีใจให้กันด้วย ก็เลยอยู่ด้วยกันเสียเลย เพราะสาวเจ้าก็อยากได้กำลังใจเพื่อไปให้ถึงความฝัน ส่วนชายหนุ่มก็อยากเป็นกำลังใจให้สาวได้ไปถึงความฝัน....♡♡♡♡

keatmano

คงเป็นเรื่องอยากมีเซ็กส์กับสาวซักครั้ง ... เดี๋ยวสาวน้อยก็เปิดความลับให้ฟังเองแหล่ะ ... เปิดหมดเลย  ::HoHo::

ดีจัง เป็นกำลังใจให้ซึ่งกันและกัน ... เก็บดอกเบี้ยให้คุ้มนะเจ้าหนุ่ม

goorboyI

ไม่ปวดตับแน่ ๆ ใช่มั๊ย ไม่ดักแน่นะ  ::YehYeh::

น่าร๊ากกก มีคนมาอยู่ข้าง ๆ กันแล้ว ขัดดอกทุกวันแน่เลย

joulez

เมาขนาดหนักเลย เพ้อจนจำอารัยไม่ได้
สาวตามมาบ้านนี่ไม่ธรรมดาละ

หวานมาก ดีต่อใจ เก็บดอกทุกวันเลย 55+

ns52800189

ล่าฝันหรือว่าล่าอะไร
รึว่าความฝันคือล่าแต้ม

ดอกเช่าแบบนี้น่าสนครับ
ขอไม่มากมายแค่วันละดอกสองดอกก็พอ

gfthebc

เวลา​เมา​น่า​จะ​หลุด​พูด​อะไร​ออก​ไป​ทำให้​สาว​น้อย​รู้สึก​สงสาร​มั้ง​ครับ​ เลย​ขอ​มา​พัก​ด้วย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ พระเอก​แอบ​ไป​ซื้อ​ถุงยาง​เตรียม​ไว้​ด้วย​ ตอน​จบ​เกือบ​เศร้า​ละ​ครับ​ ดี​ที่​สาวน้อย​กลับ​ไป​เอา​กระเป๋า​แล้ว​มา​อยู่​ด้วย​กัน​

ampolza02

ได้แฟนเพิ่มซะงั้น ก็ดีที่ ผญ ไม่ต้องย้ายที่อยู่ ไปมา  เรื่องนี้แปลได้เยี่ยมครับ อ่านแล้วรู้สึกดี

hippopov2

มันไปล่าฝันกันถึงสวรรค์โน่นเลยเนอะ อิจฉาพ่อพระเอกจิงๆ  ::HeyHey:: ::HeyHey::

สาวล่าฝันจิงๆ แค่เห็ยฝ่ายชายซื้อถุงยางในร้านขายของ ต้องตามล่ามาใช้ให้ได้ขนาดนี้

ปล.คนที่ท่านนึกถึงนี่ใช้ โซระ นิชินะ ป่าวครับ

virussand

ตกลงจะล่าฝันหรือล่าแต้มเนี่ยแม่สาวน้อย
Edit: นึกว่าจะล่าแต้มละหนีไปซะละแหม่ๆพระเอกส่งสัยเก็บค่าดอกจะหีบานแน่ๆ