ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamabi] The Dreamest Girl สาวนักล่าฝัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2020, 10:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

secrecall2

สงสัยจะพูดความในใจไปเยอะ ตามกลับมาถึงบ้าน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เองไปพูดอะไรไว้ฟะ  ถึงตกสาวมาที่ห้องได้เนี่ย

หูยย  จบดีแหะ  นางน่ารักด้วย

HK

ชอบดีนะเรื่องนี้มันดู เรียบๆดีอะ ถึงมันจะแปลกๆนิดๆก็เหอะ แถมลายเส้นก็ยังสวยมากด้วย

จบได้ดีนะดูแล้วอาจจะไปกันต่อได้จริงๆกได้ ดูพระเอกก็สุภาพบุรุษ นางเอกก็น่ารัก  ::JubuJubu::

civil2

ต้องเผลพูดอะไรเกี่ยวกับเซ็กซ์แน่ๆ นางเลยตามมา

ที่แท้ชื่นชมนาง นางเลยมีกำลังใจ

เก็บดอกยาวๆงานนี้

foreveriq

สงสัยแค่อย่างเดียวพระเอกพูดอะไรไป ถึงเขาขอกลับบ้านมาด้วย  ::Reader::

Edit :
การตูนญี่ปุนนี่เห็นหลายเรื่องเลย การเราทำสิ่งที่ตัวเองชอบเขาอาจไม่เข้าใจในสิ่งที่เราทำ แต่ก็ยังดีที่เขาชมชื่นกับสิ่งที่เราทำ

ญี่ปุ่นนี่ต้องการความยอมรับอย่างมากๆ ในบ้านเขาแน่นอน เห็นหลายเรื่องละกับแนวประมาณนี้

eknow

อยากรู้เลยว่าพูดอะไรไว้ คิดว่าตอนสุดท้ายน่าจะฮีลพอสมควร
กอดหมอนจิกเตียง อะไรจะดีขนาดนี้

arhaha

อยากอยู่ๆมีสาว มาขอค้างจริงๆ แต่สวยแบบนี้คงจะมีแต่ในการ์ต
ูน

Dark-Gaim

โดนมายั่วขนาดนี้ทนได้ไงกันครับเนี่ย เค้าจะพูดว่าไรน้า เธอน่ารักที่สุดไรงี้รึป่าว

ฟิลกู๊ดดีจริงๆ คนนี้ผมตามหลังๆแต่พึ่งรู้ว่าเคยเป็นนักดนตรีมาก่อน อยากหาวาร์ปเลย

ืnamnan609

เมาละพูดไรไปจำไม่ได้ ::HoHo::

รสจูบพุดดิ้ง+ปลาหมึก....แตกใน ได้เมียเลย ::Glad::

yonna99

โดนสาวล่าฝันล่าแล้วแบบนี้
Edit ผมว่าจบน่ารักดีนะ แถมได้เก็บดอกเบี้ยไปยาวๆ

mindza2212

มาล่าฝันหรือมาล่าผัวกันแน่

อยู่ๆก็ได้เมียมาแบบงงๆ

delta941

ขออย่าดาร์คแบบหักอมให้ใจสลายไรพวกนี้เลย ขอดาร์คพอกรุ่มกริ่มพอนะ

ขอบคุณมากครับ

นึกว่าหักมุมตอนจบ เรื่องนี้มีภาคต่อป่าวครับ

หุ่นนางเอกสวยดี ดูเพลินตามาก

unstable

เรื่องอะไรกันหน๊าาาที่นางเอกปิดไว้ ว่าแต่ เจอสาวแบบนนี้แล้วได้มาอยู่ด้วยกันหลังไปดื่มมา เอาจริงๆถ้าไม่สนใจเนื้อเรื่อง สงสัยต้องจบก้วยการใส่กันยับแน่ๆ

MelonRosE

พ่อหนุ่มเป็นคนดีสวรรค์ได้ให้ของดีกับนายแล้วล่ะ ::Yes!:: ::Yes!::

---------------------------------------------

จบน่าร๊ากกกกมากกมีการให้เก็บดอกด้วยย

chanky2007

เซเรน่าแสดงสดเท่านั้น กลับบ้านไปด้วยขนาดนี้ จัดสดแน่นอน

ดูเหมือนผมจะพลาดตรงจัดสด
อ่านแล้ว จบแบบยิ้มๆเลยครับ เซเรน่าน่ารักดีครับ
ยิ่งเจอรูปตอนท้ายไปอีก เกิดการจินตนาการเซเรน่าเป็นนักร้องท้ายเรื่องเลยครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป