ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 5 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2020, 01:55:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Komsan Tanunchai Olympus

หรือว่ามิ้นจะรู้ว่าเสร็จกับพี่ดาวแล้ว มิ้นเลยไม่ยอม จะให้เย็ดที่ห้องดาวเลย

Otaza

ค่อยๆไล่ความทรงจำไปเรื่อยๆ มันก็สนุกดีนะครับ ย้อนไป ยิ้มไป

veget

คิดว่าจะมา ต่อว่าเรื่องดาว สุดท้ายกับมาสานต่อที่คอนโดแก้มเอง

p_hart

::Glad:: น้องมิ๊นต์ มาให้พี่โทนฟันเสียวถึงที่ สุดๆกันไปครับ

Phoowadol

เอาจริงไปนะ  ผมว่าน้องมิ้นตผ์ เธอคงชอบ ไรท์ด้วยหละ ไม่งั้น คงไม่ออกอาการ แบบนี้แน่......อีกอย่าง ตอนนี้ ถ้าท่านไม่อยู่ต่อ ละก็ น้องมิ้นต์ จะโกรธ.ท่านจริงๆก็ครานี้แหละ.......55
  เผลอไป เคยได้จากดาวแบบไหน  คืนนี้ อาจได้จากมิ้นต์ ด้วยเช่นกัน 
ปล.ศักดิ์ศรี หญิง เขายอมกันได้ที่ไหนกัน  ว่าปะ  ระวังตัวเถอะ อาจได้มากกว่าที่ได้จากดาวด้วย  อิอิ......ว่าแต่ตอนนี้ ผมแข็งไปหมดละ 55

veget

punsr999

::Glad:: ไปส่งสิ มีลุ้นแน่นอน อ่านแล้วอยากจะย้อนอายุไปเป็นหนุ่มจัง ขอบคุณครับสนุกมาก

tawatrung

คงได้เสียวกับน้องมินต์อีกคน ขนาดโม๊คให้ถึงขนาดนั้นผู้หญิงมีใจให้แล้วละ เรื่องเสียบไม่ต้องพูดถึงได้แน่นอน