ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Erotic Series | ตอน 3 : ผู้ช่วยหมอทำเนียนขอดูของดี

เริ่มโดย Darkside_Erotic, เมษายน 09, 2024, 11:32:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

ต้องรีบทำเวลาหลังปิดร้าน
ตื่นเต้นดีครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Au Nanma

ชอบครับ อ่านแล้วจินตนาการตามได้เหมือนอยู่ในโลกความเป็นจริงได้ มากกว่าจับเอาทั้งพี่ทั้งน้องครับ

Phatsakorn Kamkom

thisisbest

navy868

น้องแพรวจะมาให้ตรวจซ้ำเพื่อความแน่ใจรึปล่าว? ::Hmmm::
น่าจะนัดมาดูอาการอีกทีนะ

dwarf

ขอบคุณครับ...น้องแพรวน่าจะติดใจ..คงมีโอกาสสานงานต่อหรือป่าว

zethkhun

เดี๋ยวน้องพราวแอบกลับมาให้หมอตรวจแน่นอน

ขาวดำ

บรรยายได้งดงามมากครับ 😊😊

ถึงแม้เรื่องแบบนี้เหมาะที่จะเกิดขึ้นในจินตนาการเท่านั้นก็ตามที
มันก็ไม่แน่

naja313

jay14

pootoo7777

หมอเป็นอาชีพที่ได้เห็นของผู้หญิงและผู้ชาย ถ้าอดใจไม่ไหว ยุ่งแน่นอน เคสนี้ อยากเป็นหมอจริงๆ

johnywalker

::Cheeky::  ดีแล้วล่ะครับ เด็ก ๆ เอาไว้ดูให้ชื่นใจก็พอ ถ้าเลยเถิดจะไอ คุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

gumpxxxx

เล่นเสี่ยงๆก็มีอะรไให้ลุ้นๆแบบนี้แหละ แต่ต้องระวังโดนจับได้นะ