ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 6 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2020, 11:55:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

Jungle

alcoholic888

ขอบคุณความตั้งใจของผู้เขียนด้วย อุตส่า ทำแยกเป็น สองแบบ ให้ผู้อ่านยังเราๆ ได้เสพกัน
ตอนนี้เขียนได้อารมณ์มากก ชอบครับ 
อยากเจอสาวร้านเกะ ดีๆ แบบนี้บ้าง 555

633sqd

ไม่ต้องทำอะไรครับปล่อยมิ้นท์เค้าทำไป เดี๋ยวดีเอง ::Grimace::
แบบมีรูปก็ดีนะไม่ต้องจินตนาการเยอะ แต่เปิดอ่านเลยไม่ได้ ต้องหาที่อ่าน ::Shy::

แมงโก้ส้นตีน

จบซะและ เสียดายก็เสียดาย แต่ก็สนุกครับ

ชอบแบบตัวอักษรเยอะๆ มากกว่านะครับ มีภาพประกอบบ้างให้ดูมีสีสัน

::DookDig::

ryg123456

ตามง้อพ่อขุนแผนแบบชั้นเชิงสูงของน้องมินต์ที่แท้ก็ไม่อยากแพ้พี่ดาวนะ
เลยจัดสดไปเลย

The maiji

LMnade

ไหนๆก็เข้าไปแล้วก็เอาให้สุดๆไปเลย

ปล.ที่มินต์แวะไปซื้อน้ำไม่ใช่ว่าซื้อถุงมาด้วยนะ

pizzahutcha

อื่มสาวเก๋ะ แล้วสดด้วย เสี่ยงอยู่น่ะครับ

ตอนตบนี้ พีตยิ่งกว่าพีคอีก แม่ม นายริว

Creader

ทนไม่ไหวก็จัดสดไป
__
จบภาคแล้ว มีภาคต่อมั้ยครับ