ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 3 เผชิญผีปอบ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 11, 2020, 08:57:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jae han

zebrazaa

คนนอก

ป๊อดปราบปอบแบบนี้ คงได้เครื่องเซ่นแน่ ว่าแต่ บอสตัวหน้าจะเป็นใครนะ กลัวใจว่าจะเป็นน้าขิกร่างจอมมารต้องมาเจอกับป๊อดจริงๆ

narissa

ช่วยปราบผี งานนี้ได้ใจทั้งสาว ทั้งพ่อตาเลย

anirut

ท่าทางจะไม่ได้กลับบ้านง่ายซะแระ ช่วยชาวบ้านปราบผีก่อน พร้อมกับหาเมียเพิ่มอีกสักคนสองคนไปด้วย

Jonah MTS

singkanong

งานนี้ถ้าสามารถจับปอบได้ผู้ใหญ่คงจะยกลูกสาวให้เป็นแน่แท้เจ้าสู้ๆนะปํอด

avena

ยังอดได้เมียเพิ่ม แต่ก็ได้โชว์วิชาให้พ่อตาดูละวะ ::WowWow::

namona

เริ่มเก่งขึ้นเรื่อยๆละเดี๋ยวกลับไปแก้แค้นคงสนุก
ขอบคุณครับ

ddcc7895

โอโหภาคนี้ป็อดดูสุดยอดมาก มีวิชาอาคมด้วย จะว่าผมขอให้มีฉากที่ป็อดได้ เสือสมิง ผีตานีและนางตะเคียงมาเป็นเมียจังอุส่าได้มาอยู่ป่าอยากให้มีฉากนี้จัง

benzlt22

ป๊อดเราจะเข้าสู่ด้านมืดไหมหนาถึงเข้าแล้วจะกลับมาด้านสว่างได้ไหมหรือจะเป็นคนเทาๆ

slmn11

ปอบก้อปอบ มาเจอป๊อด โดนจับแน่คราวนี้ สงสัยผู้ใหญ่จะได้ลูกเขยแล้วงานนี้

Thekopoz

แล้วป๊อดจะไม่มีปัญหากับชาวบ้านเหรอโชว์ของขนาดนี้ ชาวบ้านจะไม่คิดว่าป๊อดเป็นปอบไปอีกคนเหรอ

richgirl