ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hineno Mosutari] Body-Swapping เปลี่ยนตัวมั่วรัก 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 11, 2020, 10:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

แล้วตัวรุ่นพี่ไปไหนอ่ะ  แล้วมึงรู้จักบ้านรุ่นพี่ได้ไงเนี่ย 

แต่เดี๋ยวรุ่นพี่น่าจะกลับมาบ้าน เจอกำลังช่วยตัวเอง แน่ๆเลย 5555

คดีพลิกเจอปาดหน้า รุ่นพี่มีแฟนเฉย

yopern

เห็นใส่แว่น เงียบๆ ติ้มๆ หื่นไม่เบาเลยนะ

edit น้องชายมองด้วยสายตาแปลกๆสงสัยคงไม่รอดแน่

armppp

kazu36

แล้วไม่มีข่าวอีกคนเลยหรอ
อ่อ มีในตอนหน้า

sutee seechart

เรื่องสลับตัว มีทั่วโลกจริงๆ
สุดท้ายก็ได้กัน
แต่เอาจริงๆ เคยคิดว่าถ้าเป็นตัวเรา จะให้ตัวเรามาเอาตัวเราเอง คงรู้สึกแปลกๆ
แต่เชื่อว่าผู้ชายทุกคนถ้าสลับร่างแบบนี้ ขอดูร่างที่เข้ามาอยู่หน่อย แน่นอน

โอ้โห งานนี้ยาวแน่นอน ไม่ระวังตัว ไอ้แว่นต่อแน่ๆ

Aoshisun

มันดู งงๆหน่อยๆนะ ตอนที่มันรู้ว่าสลับร่าง มันน่าจะห่วงร่างมันที่รถชนมากกว่านี้นา นี่มาเล่นกับร่างรุ่นพี่เฉย

Edited
ตอนหน้าน่าจะเสร็จไอ้แว่นแน่ แต่ก็ยัง งง กับตรรกะของเรื่องอยู่ เอาเป็นว่าดูอ่านเพลินๆไปครับภาพสวย แหะๆ

Nickeezz

ไอหนุ่มถนอมๆร่างกายรุ่นพี่หน่อยก็ดีนะ เดี๋ยวรุ่นพี่กลับมาเห็นเข้าแล้วจะหื่นขึ้นนะเออ 555

เอ้ากลายเป็นว่าร่างไอหนุ่มนอนเดี้ยงเป็นผักซะงั้น มั่วตั้วได้อีกแฮะ 555

pfrankz

รุ่นพี่มาเจอเอ็งโดนหนักแน่ หรือจะโดนจัดหนักนะ

เป็นผักไปซะแล้วว นั่งไม่ระวังแบบนี้โดนแน่นอน

dome704

parknokia

ความฝันเลย อยากลองสลับร่างกับสาวสวยๆแบบนี้สักครั้ง

ป.ล. เอาแล้วไงไอ้เด็กนี้คงเพลินกับร่างรุ่นพี่ยาวๆละไง  น่าจะมีแบ่งปันเพื่อนๆด้วยนะนิ

mspeed

แล้วรุ่นพี่พาร่างหายไปไหนล่ะเนี่ย
เข้าร่างไปแป๊ปเดียวจัดซะร่างยับเยินเลย
ร่างตัวเองจะไหวรึเปล่าน้า

keatmano

รุ่นพี่กลับมาพอดีอยู่แล้ว หลังจากนั้นก็ศึกษาซึ่งกันและกันอย่างเต็มที่ ... เพื่อการศึกษาเท่านั้น  ::HoHo::

วิญญาณผู้หญิงน่าจะวนเวียนอยู่รอบๆร่างที่เป็นผู้หญิงที่ไอ้หนุ่มสลับเข้ามาอยู่ ส่วนตัวไอ้หนุ่มก็คงใช้ร่างผู้หญิงไปโดนใครอีกหลายคนฟัน ... เจ้าแว่นเป็นคนต่อไปในตอนหน้าแน่ ๆ

black_knight

พล็อตเรื่องน่าสนใจ จะไปไงต่อ ร่างผู้ชายหายไปเลย ภาพสวยดีครับ ขอบคุณผู้แปลครับ

010377

งงว่าร่างผู้ชายหายไปไหน แต่ได้ลองจับของผู้หญิงพร้อมความรู้สึกนี่เป็นประสบการณ์ล้ำค่าจริงๆ

Jikkig16

จะอย่างไงกันน่ะ รุ่นพี่ได้ไปอยู่ในร่างเด็กผู้ชายจริงรึ? ไม่ใช้ว่าไอ้นี้อยู่ร่างผู้หญิงติดใจไปแล้วล่ะ 555 แต่ถ้าได้สลับกันจิงๆ ได้รู้ความของกันอย่างงี้ ได้กันแน่ๆ ::Sweat::

เวรแท้ โดนเอาขนาดนี้เจ้าของร่างซ้ำใจ(ไม่ใช่ที่โดนเอา แต่เพราะไม่ได้เสียวด้วยตัวเอง) ดูถ้าแล้วมันน่าจะโดนเรื่อยๆอ่ะน่ะ สายตาเพื่อนมันไม่น่าไว้วางใจเลย