ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โหวตสนุกๆ วันพยาบาล(คลิปเสียง)

เริ่มโดย Prof.CoreX, พฤษภาคม 12, 2020, 06:56:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากเย็ดพยาบาลคนไหนที่สุด

พยาบาลแป้ง
พยาบาลธีร์
พยาบาลน้ำขิง
พยาบาลเมย์

Debaker Singlek

ขอพยาบางธีร์ คงจะตัวเล้กหน้ารัก อยากทำไปด้วยฟังเสียงร้องเสียงครางไปด้วยจัง

Kit.m555

wawer nakorn

พญาบาลขิงกับเมย์น่าจัดสุดๆดูแล้วน่าจะไม่ธรรมดา

Kenny127

Lemonsoda

พยาบาลเมย์ ครับ จัดให้หนักเหมือนในคลิปเลยครับ

bigboy001

เยสกันไปร้องกันระงมไป ข้างห้องไม่ออกมาด่าเหรอไงเนียะ 5555+ แต่เอาเหอะ ร้องกันทั้งคืนถ้าไม่มีใครด่าก็แสดงว่า เขาฟินไปกับพวกคุณด้วยอะนะ โอ้ยๆๆๆ เยสไปบิ้วไปมันเหมือนคลิปคู่เทพเยสโชว์ตามบอร์ด หรือ ไลน์โชว์ นางแบบต่างๆ มันต้องส่งเสียงซีดซาด อย่างเดียวบ้าง ขาดใจบ้าง ไม่ใช่โอ้ยๆๆๆ ยังกับโดนแซ่ฟาด 5555+

สำหรับน้องพยาบาลสาว ผมมองว่า ทุกคนน่าเยส หมดแหละ แต่คนที่ต้องดันให้หอยแหกสุดๆ ก็คงเป็นน้องเมย์ เพราะดูแล้ว แววตาอยากโดนรุมเยสหอยฉีกสุดๆ ของผมนี่ นิโกรเรียกพ่อเลยนะ เยสกระหรี่มีมดลูกแตกอะ... จัดให้น้องเขาสัก 1 แมทนี่ อาจต้องไปรีแพกันใหม่เลยทีเดียวเชียว 5555+ ::DookDig::

Badboybaby2

Aod712

keng7799

ชอบหวานๆแบบน้องเมย์ แต่น้องแป้งท่าทางจะแรดร้่านไม่เบา ขอแบบสองคนเลยได้ไหม

ชาญวุฒิ เนระภูสี

พยาบาลเมย์ครับน่ารัก ยากจัดเหมือนในคลิปนะครับ

jetdog

cckllnw

ผู้เฒ่าเซราะกราว