ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] On a Blessed Night วันชื่นคืนสุข [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 15, 2020, 07:01:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thanon Sakulchaikaew

เอาจริงๆตอนจบไม่น่าเดายากนะ ก็คงได้กันเป็นแฟนปกติแหละ มางานแต่งได้แฟนกลับเฉย โชคดีจริ้ง 555

**ใสๆน่าร้ากกก ดีต่อตับมากก แต่แอบสั้นไปนิสส

town1452

เป็นนักเขียนแล้วก็ค้องหาแรงบัลดาลใจจากของจริงหน่อยดูแล้วจัดอย่างมันแน่นอน ส่วนพระเอกคงอยากจัดมานานตั้งแต่เรียน

Tee001

คิดว่า เลยเถิดจนซั่มกันแน่นนอน นางเอกอาจอ้างว่าวิจัยเพื่อเขียนงานให้สมจริงยิ่งขึ้น  อิๆๆๆ

edit : สุดท้ายแฮปปี้สมใจ ฟินมากกกก

jarabaman

ยังไม่เคยแต่วาดกาตูนได้เป็นเรื่องๆ จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ๆจริงๆ 555

จบสวยๆๆๆ ชอบเลยครับจบแบบนี้

MADAOO

ชอบลายเส้นอาจารย์ Regudeku จริงๆครับฮ่ะๆ แต่แอบเสียดายนางเอกวัยเรียนตอนเป็นสาวแว่นอยู่เหมือนกันนะ
ส่วนตัวคิดว่าคงจบตามสูตรสำเร็จแหละครับ  ไหนๆก็มาเป็นแนวหวานๆอยู่แล้วด้วย

แล้วก็เป็นตามคาดจริงๆ ว่าที่คู่บ่าวสาวในอนาคต(ฮา)

kazu36

เดาว่า จบแบบ "เสียดายเพื่อนกันดันมาหลอกซะได้"
ไหนใครหลอก เล่นจริงเสียบจริงนะ

alaaum

แอบเล็งกันมาตั้งนานแล้วรึเปล่า

Edit ยังมีกลับไปอวยพรเค้าอีกนะ สุดยอดเลยยย

siwapeeza

มาขนาดนี้แล้วผมว่าไม่น่สจะรอดนะนี่

แต่วเป็นคู่ต่อไปเลยยย 5555

Worrarat Imkaow

เพื่อนก็แต่งไปแล้ว นายก็แต่งกับเพื่อนต่อเลยสิ ::Shy::
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ ถึงผมจะพูดไปแบบนั้นแต่ก็ไม่คิดว่าพวกเขารีบแต่งกันจริงๆนะเนี่ย (ขอบคุณแอดที่แปลโดจินดีๆแบบนี้ให้อ่านกันครับ)

aVesta

ชวนผู้ชายเข้าห้องด้วยล่ะ  ::HeyHey::

แต่ดันชวนใช้ไปช่วยงาน แต่ยังดีที่ฝ่ายชายได้แอ้ม  ::WowWow::

ตอนจบขอแต่งงานอ้อมๆสิน่ะ

everythink

นักเขียนมังงะเองด้วย
มีการศักษาการบ้านด้วยดีเลย
สุดท้ายก็เป็นคู่แต่งคู่ถัดไปสินะ

patrict

สรุปผู้หญิงตั้งใจแน่ๆ แล้วก็ลงเอยแบบแต่งกัน

สรุป จบแบบ Happy ending ตามคาด หวานชื่นกันไป

wunman

แหมหวานชื่นคืนวันเก่าๆแบบนี้ท่าทางไปกันได้ดีด้วยเผลอๆได้กันวันนี้แถมฟรีแต่งงานในวันหน้าแน่ๆ

edit: นั่นไงเหมือนจะได้เห็นงานแต่งแล้วหละ

buark

ชีวิตนักเขียนต้องอย่างนี้ครับ ไม่ลองก็ไม่รู้ เดี๋ยววาดไม่ถูก มันส์แน่นอนครับ นางเอกต้องดังแน่ ผลงานเข้าถึงอารมณ์สุดๆ

gojira

น่าจะเป็นเรื่องที่จบดีต่อใจนะ ::Shy::
เหยด เยดเสร็จขอแต่งงานอ้อมๆด้วย ::DayDream::