ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] On a Blessed Night วันชื่นคืนสุข [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 15, 2020, 07:01:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BabyFace

มาแบบนี้จบได้สถานเดียวคือแต่งงานคู่ต่อไป  ทั้งคู่แอบชอบกันมาตั้งแต่เรียน  พอมาเจอกันไฟก็ติด  ง่ายมาก
ดูเหมือนนางเอกหลอกพระเอกมาฟันก็เหมือนนะ  และพระเอกเราก็ยอมให้ฟันอยู่แล้ว  ::Thinking::

Liftzthekop

ตอบแทนผลงานกันได้สาสมใจกันเลยทีเดียว​ 5555

มันต้องได้ลงเอยคู่ต่อไปแน่นอน​ 5555

cking

เพื่อนสมัยเด็ก ล่ะ หึหึ

จบดี แฮปปี้ทั้งคู่เลย  ::Ahoo::

xnaja

อดีตอันน่าจดจำกลับมาเจอกันอีกครั้ง
แถมช่วยปั่นงานด้วย

น่าจะจบสวยอยู่นะ

ขอแต่งงานแบบญี่ปุ่นใช่มั้ยนั้น
พูดไปแบบนั้น อ้อมสุดๆ

andycarton

น่าจบแบบHappy นะแล้วก้อน่าจะได้แต่งงานเป็นคู่ต่อไปอะไรประมาณนั้นอะ ::DookDig::Edit:มาแนวแบบกล้าซั่มกัอต้องกล้าแต่ง ยินดีกับเจ้าสาวมือใหม่ด้วยอะนะ ::DookDig::

anigkanjana

ระลึกความหลังกันไปเลย จบสวยเอาเป็นแม่ของลูกไปเลยนะ

จบสวยๆ แต่งเลยๆ

xxabxx

จบสวยแบบจัดหนักแน่นอน รำลึกความหลังสักที

kipkipju kisdsada

มาถึงขนาดนี้ ถ้าไม่หื่นเกินไปนัก ช่วยจนน้ำแตกแล้วแยกทาง ถ้าใครหื่นก็จับกดคงมียอมกัน แล้วอาจจะสืยสานความรักจนแฮปปี้เอ็นดิ้งอีกคู่
::Shy:: อ่านแล้ว ฟิลกู้ดมากกกก แต่งๆตามกันไปอีกคู่เลย ช่วยทำมาหากิน

Kit.m555

งานแต่งเพื่อนกลายเป็นฉากเสริมไปเลย 55
นางเอกรับจ็อบ งานแบบนี้ พระเอกตั้งใจดูสุดๆ
แถมวิจัยนมกันอีก  ::DookDig::
เดาตอนจบ : ถ้ามาถึงนมแล้วคงได้ศึกษากันหมดร่างแน่ ::Grimace::
EDIT : 55 พอเสร็จนางเอกภูมิใจสุดที่รู้สึกดี  ::Glad::

freelance

กลับมาเจอกันเวลาผ่านไปอะไรๆก็ตัดสินใจง่ายขึ้นเยาะ เดียวคงได้แต่งต่อจากนี้
แต่งสินะ

wangdora29

pandanous

นมใหญ่แบบนี้น่าเอาชะมัด ตอนจบน่าจะโดนเอาด้วยนะ เหมือนสไตล์ห้องเชือดน่ะ
Edit เป็นตามคาด นางเอกสวยขนาดนี้ใครจะอดใจไหวล่ะ

unstable

อยากให้มีคนมาไหว้วานแบบนี้บ้างจัง ฮ่าๆๆ ฉากสุดท้ายพระเอกบอกใกล้จะเสร็จ งั้นสงสัยจะต้องมีก๊อกสองกันแล้วล่ะเนี้ย

MelonRosE

คงจะถูกใจกันแล้วแต่งตามกันไปอีกคู่อยู่กินกันยาววววว ::Bloody:: ::Bloody::

----------------------------------

อึ้ยยยย ตาเขาฉลองให้เราบ้าง อร๊ายยยพูดดีจริงๆ

gfthebc

คิดว่า​ตอน​จบ​จาก​เพื่อน​ใน​วัยเรียน​อาจจะ​กลาย​มา​เป็น​คู่​รัก​คู่​ต่อไป​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ดีที่​ไม่​ปวด​ตับ​แบบ​ฟัน​แล้ว​ทิ้ง​ มี​ความ​รับผิดชอบ​ดี​ครับ​ แต่​ว่า​อาจจะเป็น​แผน​ของ​สาว​เจ้า​อยู่​แล้ว​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​