ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน THE ORIGINAL ตอนที่ 18 นักเรียนจำเป็น

เริ่มโดย magna67t, พฤษภาคม 17, 2020, 01:07:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน THE ORIGINAL ตอน 18 นักเรียนจำเป็น

คืนนั้นผมสำเร็จโทษพี่แก๋ม  ไปอย่างเต็มเหนี่ยวถึง 5 ครั้ง 

ส่วนพี่แก๋มนั้นนับครั้งไม่ถ้วน  เช้าผมลงไปหายามารีบให้พี่แก๋มกิน  ก่อนที่จะโดนลูกน้องพ่อพี่แก๋มมาเยือน  แต่ถึงยังไง...พี่แก๋มก็ไม่ยอมรับผมเป็นแฟน

"แค่เรานอนด้วยกัน มันยังไม่ถึงเป็นแฟนกันนะก้อง  พี่ว่าเราใจเย็นๆ  พี่ไม่อยากผูกมัดใคร  ถ้าคิดถึง ก็เจอกันแบบนี้ดีกว่ามั๊ย"

ผมก็คิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้หรอกครับ  มันก็จริงอย่างที่พี่เค้าคิดแหละครับ  เพิ่งเลิกกะพี่หวาน เพิ่งเปิดซิงพี่แนนและพี่โม  อยู่มาวันนึงจะมาเดินควงพี่แก๋มเป็นแฟนทั้งที่อีกสามคนก็เรียนโรงเรียนเดียวกัน  ผมจะอยู่ดูหน้าใครต่อไปในโลก  มันดูจะเลวมากเกิน   พี่แก๋มรักษาระยะจากผมเป็นอย่างดี  เดือนหรือสองเดือน พี่แก๋มก็จะโทรมาหาผมและแวะเวียนมามั่ง ก็เท่านั้น...
...

ผมผ่านชีวิตเซ็กซ์มาอย่างโชกโชนอย่างมากๆ  นับแต่วันแรกจนถึงวันนี้ สองปีกว่าๆ แทบไม่อยากจะเชื่อว่าจนถึงวันนี้ผมเปิดซิงสาวมา 9 คนแล้ว  ตั้งแต่พี่นก เก๋  เพ็ญ พี อุ๋ย แปน พี่หวาน พี่แนน พี่โม  ยังมีพี่แก๋มที่แม้จะไม่บริสุทธิ์ แต่ก็เป็นหนึ่งในคอลเลคชันของผม   แต่เรื่องที่ผมก่อไว้ มันทำให้ผมไปต่อไม่ได้  จะเริ่มกะใครก็ลำบาก  เพราะพี่ทั้งสี่ยังเรียนโรงเรียนเดียวกะผม   แต่ชีวิตกามของผมไม่อับจนหนทางง่ายๆหรอกครับ

น้ำฝนคือหนึ่งในนั้น

ผมเริ่มรู้จักน้ำฝน ตั้งแต่เธอเรียนเทอมปลาย ม 3 แล้วผมก็ขึ้นเทอมปลาย ม 4 แล้ว ด้วยความที่พ่อน้ำฝนกับพ่อผมเป็นเพื่อนกัน  พ่อน้ำฝนเป็นผู้รับเหมาก่อสร้างชนิดรวยมาก ไม่แพ้บ้านผม ดีไม่ดีรวยกว่าอีก    มีลูกสาว 2 คน คือน้ำฝนกับน้ำค้าง    พ่อน้ำฝนอยากให้ลูกเรียนพิเศษเพิ่มเติม แต่หาครูสอนพิเศษที่ไว้ใจไม่ได้ เลยอยากให้ผมไปสอน  จะว่าไปก็ไม่ได้สอนอะไรเป็นเรื่องเป็นราวหรอกครับ  น้ำฝนเรียนเก่งอยู่แล้ว  และก็ไม่ค่อยอยากจะเรียนพิเศษกะใครที่ไหน  ในขณะที่พ่อแม่ก็ไม่อยากให้ไปเรียนกวดวิชา  ดังนั้น พ่อน้ำฝนจึงจ้างผมมาเหมือนกับให้ผมอยู่เป็นเพื่อน และช่วยน้ำฝนทำการบ้านซะมากกว่า   

บ้านน้ำฝนนั่นใหญ่อย่างมากครับ  มีบ้านหลังใหญ่ ซึ่งพ่อแม่ของน้ำฝนอยู่ ส่วนบ้านหลังขนาดกลางที่ต่อเนื่องกับบ้านใหญ่เป็นส่วนของน้ำฝนกับน้ำค้างสองพี่น้อง  และมีบ้านเล็กอีกหลังสำหรับพวกคนใช้   ผมจะต้องมาสอนน้ำฝนที่บ้านของเธอทุกวันจันทร์กับพฤหัสครับ  เริ่มสอนมาตั้งแต่ผมขึ้น ม 4 เทอมปลาย    แรกๆ ก็ไม่มีอะไรหรอกครับ  น้ำฝนน่ารักดี หน้าตาออกเชิงๆเกาหลี ตัวเล็กๆ    ผมเองบางทีระหว่างที่สอนก็จินตนาการไปด้วยว่า อย่างน้ำฝนนี่ .....จะใหญ่ขนาดไหนน้า  นมจะโตมากมั๊ย   แต่ก็ต้องรีบๆตัดอารมณ์ทิ้ง เพราะคนเดินไปมาเต็มไปหมด   แต่ผมก็หาเศษหาเลยกับน้ำฝนบ่อยๆ  เช่น ผมเลือกใช้โต๊ะรับแขกแทนที่จะเป็นโต๊ะกินข้าวเวลาสอนหนังสือ   เพื่อแอบดูนมของเธอ และบางครั้งก็ได้นั่งสูดกลิ่นสาวไปด้วย น้ำฝนเองก็คงรู้ แต่ประมาณอยากยั่วผม  บางทีก็ไม่ระวังตัวเปิดหวอเห็นกางเกงในเลยก็มี  บางครั้งก็โอบคอผม  บางครั้งก็จุ๊บแก้มเล่นบ้าง  แต่การกระทำของเธอทุกอย่าง ปลุกกำหนัดผมอย่างมาก  จนแทบทุกวันหลังจากสอนเสร็จ  ผมต้องไปจบกะเก๋ซึ่งเป็นเมียที่เหลือเพียงคนเดียวของผม  ซึ่งเก๋จะโดนผมกระหน่ำอย่างหนักเพราะเงี่ยนมาก   ผมเองคิดอยากจะได้น้ำฝนเป็นแฟนด้วยเป็นเมียด้วย  แต่ว่าโอกาสต่ำมากๆ เพราะพี่เลี้ยงเธอเดินเต็มบ้าน  แถมแม่อยู่บ้านใหญ่ตลอดและจะคอยเอาขนมมาให้เราสองคน   

จนวันหนึ่ง....

แม่น้ำฝนมีงานศพและออกไปกับคนขับได้ยินว่าจะไปฟังสวดที่วัดแถวปทุม  ไกลเลย  กว่าจะกลับไม่ต่ำกว่าสามทุ่ม   ส่วนพ่อไปกินโต๊ะแชร์ ซึ่งน้ำฝนบอกว่าไม่ต่ำกว่า 4 ทุ่มเหมือนกัน   ผมมาตามปกติ สี่โมงก็ถึงบ้านน้ำฝนและรับรู้ว่า"บ้านใหญ่" ไม่อยู่ทั้งสองคน ส่วน"บ้านเล็ก" ออกไปกับแม่ 1 คน  ส่วนอีก 1 คนนั้น แม่ให้เตรียมของทำกับข้าวจำนวนมหาศาลจะไปงานเลี้ยงขึ้นบ้านใหม่เพื่อนวันพรุ่งนี้ซึ่งของว่างและน้ำจัดมาแล้ว   ก็เลยไม่มีใครขึ้นมาเลย  ผมนั่งอย่างเบียดชิดน้ำฝนอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน  ดูลาดเลาตลอดหนึ่งชั่วโมงไม่มีใครมากวนเลย   ความหื่นของผมก็เริ่มกระตุ้นความชั่วช้าในตัวผม

"น้ำฝนโตเป็นสาวแล้วเนอะ"  ผมแยบเล่นๆ 
"ช่ายยยยย อืมม์  ทำไมเหรอ"
"ไม่มีอะไรหรอก  พี่ก้องอยากรู้เฉยๆว่า คนเป็นสาวเค้าทำอะไรกันมั่ง"
"แปลว่าอะไรพี่  ทำอะไรกันมั่ง  ก็เหมือนคนทั่วไปแหละ"
"ไม่เหมือนหรอก  แบบว่ามีแฟนมั๊ย  หรือว่าช่วยตัวเองมั๊ย"

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

pd19811983

ได้น้ำฝนเข้าคอลเลคชั่นอีกคนแล้วตามต่อครับว่าจะเป็นใครต่อจากนี้ ขอบคุณที่นำผลงานดีดีมาให้ได้อ่านครับ

bittion

ขอบคุณครับ งานนี้มีระบม ได้น้ำฝนแล้ว น้ำค้างจะรอดไหมครับ สงสัยพระเอกเราจะเป็นพระยาเทครัว จะมีโอกาสที่พระเอกเราจะได้กับพี่แนน พี่โม พี่หวานอีไหมครับ แบบว่าติดใจพระเอกเราต้องมาให้ซ้ำ ติดตามครับ

9toulek

คุณครูไม่ควรทำร้ายลูกศิษย์นะครับ ต่อไปจะสอนหนังสือกันได้หรอภาคทฤษฎีอะ สงสัยจะได้ภาคปฏิบัติอย่างเดียว

มะยม ร้อยเอ็ด

จากความหื่นของตัวเอง ทำให้สาวในสังกัดหายเลย

johnywalker

มีเมียหลายคนก็งี้แหละ ว้อนเมื่อไหร่ก็สะกิดคนนี้ที คนนู้นที ไม่เหงา

Coleman

ได้น้องน้ำฝนจนต้องเสียน้ำ​ เผลอๆอาจจะได้น้องน้ำค้างด้วยก็ได้แพ็คคู่​ทั้งพี่ทั้งน้อง

เสพสม

ตอนหน้าจะฟันน้ำค้างต่ออีกคนหรือป่ะ?    ชอบนะเรื่องนี้เคยอ่านมาจนถึงก่อนที่จะฟันพี่หวานแล้วก็หาอ่านต่อไปไม่ได้เลยละ
เอามาลงต่อให้จบนะครับรออ่านอยู่ครับ

navy868

เลือดสาดไปอีกคนนึง...แล้วน้องสาวอีกคนละจะรอดมั้ย?

Run2020