ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โฮสญี่ปุ่น

เริ่มโดย xaxa1678, กันยายน 16, 2022, 09:39:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xaxa1678

โฮสญี่ปุ่น
ผมชื่อมิคคับผมมีโอกาสได้ไปเรียนแลกเปลี่ยนที่ญี่ปุ่นเป็นเวลา 1 ปีโดยไปอาศัยอยู่กับโฮสครับโฮสของผมเป็นครอบครัว 3 คน พ่อ แม่ ลูก พ่อชื่อโคจิ อายุ 42 แม่ชื่อนาโอะ อายุ 38 ลูกสาวชื่อไม อายุ 7 ขวบ นาโอะซังถึงเธอจะอายุ 38 แล้วแต่ว่ายังดูสาวสวยเพราะเธอเป็นอดีตนางแบบกราเวียร์ผิวยังดูเต่งตึงหุ่นดีไม่มีที่ติสัดส่วนเธออยู่ที่ 34-23-34 cup c  ผมอยากเย็ดเธอตั้งแต่แรกเจอแต่ไม่มีโอกาสสักที่จนถึงวันที่ฟ้าเป็นใจคือวันที่ลูกเธอไปทัศนะศึกษาและสามีเธอไปดูงานต่างประเทศทำให้ผมกับนาโอะซังต้องอยู่กันสองต่อสองเป็นเวลา 3 วันก่อนลูกเธอจะกลับส่วนสามีเธอจะกลับอีก 2 สัปดาห์ผมคิดหาวิธีว่าทำยังไงถึงจะได้เย็ดเธอก็คิดไม่ออกเพราะจะจับปล้ำกฎหมายที่ญี่ปุ่นก็ค่อนข้างแรงหรือจะวางยาก็หาซื้อยากมากจนผมแทบจะทอดใจแต่โชคก็เข้าข้างผมวันนั้นผมเลิกเรียนเร็วเพราะไม่มีกิจกรรมชมรมผมกลับมาบ้านก็เห็นบ้านเงียบๆแต่ก็ไม่ได้คิดอะไรก็จะเดินขึ้นห้องก่อนจะถึงห้องผมต้องเดินผ่านห้องของนาโอะซังซึ่งผมได้ยินเสียงครางออกมาจากห้องเหมือนคนกำลังเย็ดกันผมเลยลองบิดลูกบิดดูปรากฎว่าไม่ได้ล็อคและถาพที่ผมเห็นคือนาโอะซังกำลังช่วยตัวเองด้วยไข่สั่นวินาทีนั้นผมดีใจแบบสุดๆรีบหยิบมือถือออกมาถ่ายวิดีโอเธอทันทีเหมือนฟ้าอยากให้เธอโดนผม NTR ผมค่อยๆเดินเข้าไปหาเธออย่างช้าๆเธอยังไม่เห็นผมเพราะเธอกำลังฟินกับไข่สั่นจนหลับตาพริ้มพร้อมเสียงครางพอเธอลืมตาขึ้นมาแล้วเห็นผมเธอสะดุ้งโยงตกใจสุดขีดแล้วเอาหมอนมาปิดตัวไว้พร้อมกับถามผมว่ากลับมาเมื่อไหร่ผมก็บอกไปว่ากลับมาตั้งแต่เห็นเธอช่วยตัวเองแล้วจนถ่ายคลิปได้คลิปนึงละจากนั้นเธอก็อ้อนวอนว่าอย่าบอกใครนะเข้าทางสิครับผมเลยบอกไปว่างั้นขอผมเย็ดหน่อยสิเธอก็อ้ำๆอึ้งๆสักพักจนผมบอกไปว่าถ้าผมเอาคลิปนี้ไปขายในเน็ตคงจะได้หลายตังแค่นั้นแหละครับเธอรีบตอบตกลงทันทีผมไม่รอช้าเข้าประกบปากจูบเธอทันทีพร้อมกับเอามือสอดเข้าไปในเสื้อเธอพร้อมกับขย้ำนมอันเต่งตึงของเธอแล้วมืออีกข้างก็เขี่ยที่หีเธอผมได้ยินเสียงครางในลำคอของเธอจากนั้นผมก็ถอดเสื้อผ้าเธออกจนหมดเผยให้เห็นสัดส่วนของเธอที่โคตรจะเซ็กซี่ีผมดูดนมเธออย่างหื่นกระหายพร้อมกับขบเบาๆจนเธอร้องเสียงหลงออกมาพอผมดูดนมเธอจนพอในแล้วก็เอาควยให้เธอดูดเธอดูดได้เร้าใจมากจนผมทนไม่ไหวเลยดันควยเข้าไปมิดลำแล้วแตกในปากเธอจนเธอสำลักจากนั้นผมก็เลียหีเธอรอให้ควยผมพร้อมเย็ดอีกครั้งผมเลียหีเธอประมาณ 10 นาทีซึ่ง 10 นาทีนั้นเธอครางออกมาด้วยความเสียวแบบขีดสุด อาห์~คิโมจี้~~และเมื่อควยพร้อมแข็งแล้วผมก็เอาควยยัดใส่หีเธอทันที อาห์~ เธอครางออกมาพร้อมร้องห้ามและให้ผมใส่ถุงยางก่อนแต่ผมไม่สนยัดควยผมเข้าไปแล้วผมก็ไม่รอช้ากระหน่ำเด้าเธอแบบสุดแรงเกิดเธอก็ครางลั่นห้อง อาห์~อิไต~คิโมจี้~~มิคคู้งงงง~สุโก้ย~ผมเย็ดเธอประมาณ 30 นาทีแล้วเธอก็บอกว่าใกล้เสร็จแล้ว อิคึ~ พร้อมพูดชมผมมิคคู้งงเซะ-สึ-ริน(แปลว่า มิคคุงอึดจัง) จากนั้นผมก็เร่งกระเด้าเธอเพราะผมก็ใกล้จะเสร็จแล้ว เธอถึงกลับร้องลั่นบ้านด้วยความเสียว อิคึ~~~~~คิโมจี้~~~~จากนั้นผมก็บอกเธอว่าผมจะแตกในนะพอเธอได้ยินคำนี้จากที่ครางด้วยความเสียวก็เปลี่ยนมาเป็นห้ามผมทั้นทีแต่ผมไม่สนใจเย็ดเธอสุดแรงเกิดจนเสียงร้องห้ามของเธอหลง ยาด้า~~~~ผมฟุบลงนอนกอดเธอพร้อมเสียงเหนื่อยหอบแต่ยังเอาควยคาไว้ในหีของเธอแล้วเธอก็ดุผมเล็กน้อยว่าถ้าเธอท้องจะทำไงผมก็ยิ้มให้เธอแล้วบอกว่าไม่ท้องหรอกน่าแล้วเราสองคนก็ยิ้มให้ันพร้อมจูบปากกันอย่างดูดดื่มแล้วนอนคุยกันพักเหนื่อยเธอบอกว่าเธอมีความสุขมากเพราะเธอไม่ได้โดนเย็ดนานแล้วพอได้เย็ดก็ไม่เสร็จทำให้เก็บกดพอโดนผมเย็ดเลยเหมือนได้ปลดปล่อยผมเลยบอกกับเธอว่างั้นผมจะเย็ดเธอทุกครั้งที่เธอเงี่ยนเลยเธอตีแขนผมเบาๆพร้อมกับยิ้มอายๆแล้วพูดว่า บากะ(บ้า) จากนั้นพอพักได้ที่ผมก็อุ้มเธอมาเย็ดท่าลิงอุ้มแตงต่อเธอก็ร้องห้ามพอเป็นพิธี ชอตโตะมาเตะมิคคู้งๆๆ อาห์~ น้ำหนักเธอแค่ 43 ผมยกได้สบายผมอุ้มเธอเย็ดรอบบ้านทั้งห้องน้ำ ห้องครัว ห้องนอนลูก โต๊ะกินข้าวเราเย็ดกันทุกครั้งที่มีโอกาสถึงแม้ผัวเธอจะกลับมาแล้วก็ตามเพราะเธอติดใจควยผมไปแล้วแน่นอนว่ายังไม่หมดแค่นี้เดี่ยวมีโอกาสผมจะมาเล่าต่อนะครับ

swss2511

peddo

ชตโตะ เลยโดนม้าเสยเข้าให้  หนุ่มไทยได้โชว์พลัง ระวังติดคุกญี่ปุ่นนะครับ

chatjane4234

ได้แตกในใช่ว่าจะดีเสมอไปนะครับ ถ้าคุณแม่เล่นด้วยก็ดีไป แต่ถ้าเขาไม่เล่นด้วยนี้ถือเป็นหลักฐานให้เข้าแจ้งความคดีข่มขืนได้เลยนะครับ อาจติดคุกหัวโตไม่ได้กลับไทยอีกเลย โชคดีที่คุณแม่เขาชอบ รอดไป

Asura4237

Ricebird526

ชอบมากเลยครับ
จ่ายค่าที่พักด้วยน้ำ
แบบนี้พร้อมจ่ายหมดตัวเลย

myfino262903

ตามย้อนกลับมาอ่านตอนแรก เพราะอ่านตอนสองแล้วรู้สึกมีอารมณ์ร่วม อยากโกอินเตอร์บ้างจังครับ

devilzoa

จ่ายค่าที่พักสินะ อิอิ

ppherbalife

จัดให้หนักเงี่ยนๆแบบนี้

nakataza

จัดให้หนักครับ อยู่ฟรีไปยาวๆ