ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณครูที่รัก ตอน เพื่อนช่วยเพื่อน

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 18, 2020, 12:20:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gamokung

birdramon2

thing

eak111

ห้องพักครู. น่าตื่นเต้น ความฝันเด็กหลายคนเลยนะครับ

testman

คุณ Joker กลับมาพร้อมกับเรื่องใหม่

อยากให้เขียนตั้งแต่เริ่มต้นเลยครับ ว่าไปได้กับเพื่อนตอนไหนยังไง แล้วทำไมถึงเริ่มคิดมาเข้าวงการได้

เริ่มตอนนี้ก็สนุกดีครับ เหมือนกำลังจะผจญภัย ลองเก็บไว้คิดทำ Pre-sequal นะครับ

bluenavy

delealpi

Lordtoung

จะขึ้นครู หรือจะถูกครูขึ้นงานนี้สงสัยครูจะขึ้นเอง

toey0013

terapoong48

ความรักต้องห้ามเลยครับ คุณครูทั้งหลายบางคนนี่เก็บกดจริงแหละ

Tom525218

วินๆกันทั้งสามฝ่าย ทั้งครู ลูกศิษย์และเพื่อน ได้ประโยชน์ทุกทาง 

Gear

อยากมีเพื่อนแบบนี้บ้างจังเลยครับ ครูกับลูกศิษย์น่าสนุกดีครับ ครูน่าจะติดใจลูกศิษย์มากเลยครับ มีเรื่องใหม่ให้ติดตามแล้วครับ

polltoys

จัดหนักจัดเต็ม เอาแบบเดินไม่เป็นไปเลย

แน่นอนจริงๆครัช

ในชีวิตเคยเจอแบบนี้เหมือนกันครับ  อย่างบันเทิง