ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Chilled Penis ดุ้นหวานเย็น [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 18, 2020, 06:46:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

วันนี้ลง 2 เรื่องควบ

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
1-5

6-10

11-16

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

simongang

อืมม พอเป็นของจริงแล้วสลับกันเลยแฮะ

Edit ถ้ามีกติกาอย่างนี้ก้โอเค แต่ก้นะมีบริการพิเศษด้วย

yopern

พอได้เจอดุ้นรสชาติเค็มๆอุ่นๆเข้าไป ลืมดุ้นรสชาติหวานๆเย็นๆไปเลย

edit คิวยาวเชียวดีนะ น่าจะซื้อดุ้นเย็นๆอย่างเดียวนะ เพราะยายยืนต่อคิวอยู่ด้วย

kenata

เอ่อ ดุ้นหวานเย็น ดูด เอา นมข้นเย็นๆ สินะ แล้วดุ้นของจริง ดูด เอานมข้นอุ่นๆ สินะ

edit : มีต่อคิว ยาว ซะด้วย อะไรจะหมดก่อนกันนะ ระหว่าง ดุ้นนมข้นเย็น หรือ ดุ้นนมข้นอุ่น

::Horror::

opzakong

มีแบบแช่เย็นด้วย ดูดจริงกับดูดขายก็มา แถมทำกันเป็นเรื่องปกติอีก  ::Sweat::

ตกลงที่ขายอยู่มันดุ้นของจริงหรือไอติมกัน ?

keatmano

นักเขียนคนนี้ไอเดียแปลกดี น่าติดตาม

คิวยาวเชียว ธุรกิจดีมาก ... จะมีการเปิดสาขาไหมเนี่ย พนักงานแค่สองคนคงไม่พอแน่ ๆ  ::HoHo::

l2aito

ถ้าหนูบอกว่าอยากกินดุ้นจริงแช่เย็น ลุงจะเอาดุ้นลุงไปจุ่มน้ำแข็งก่อนจริงๆ เหรอ  ::Oops::

โถ่ลุง คิวยาวแล้วนะ ระวังบริการได้ไม่หมดนะครับ

goorboyI

สาวแว่นนี่อย่างช่ำชองเลย ใช้ลิ้นเปิดหนังซะด้วย

แล้วทำไมมีผช.ต่อแถวซื้อดุ้นด้วยหละเนี่ย

climaxz

ขายกันแบบนี้เลยรึ

สาวแว่นนี่ ทฤษฎีแน่น ปฏิบัติได้
แต่เอาจริงคือผิดสินะ ได้แค่เลียอย่างเดียว

MooOon

อาจารย์นักวาดนี่จะล้ำไปไหน คราวก่อนก็ เเสงที่ทำให้โป็ มาตอนนี้

ไอ้ติมดุ้นอีก ว่าเเต่ดูมายังไม่เหงไอ้ติมจิ้มเลย ไม่มีหรอ ถ้าไม่มีถือว่าพลาดมากนะ

จากที่ดูสาวเเว่นคงได้กับเด็กผู้ชายที่เป็นลูกชายคนขายไอติมละมั้ง

---------------------------------------------------------

ผมหาไม่เจอ หรือพลาดอะไรตรงไหนไป ก่อนจบที่ต่อเปงเเถวเหงมีผู้ชายมาซื้อด้วย

เเต่ยังไม่เห็นมีพูดถึงไอติมจิ้มเลย อย่าบอกนะว่าพวกผู้ชายมาซื้อไอติมดุ้นกิน -*-

ไม่มีผู้ชายมาซื้อครับ มีแต่ผู้หญิงแม้กระทั่งยายแก่ๆก็ไม่เว้น มาต่อคิวกับเค้าด้วย ::Ajark::

มีนะท่าน ภาพสุดท้าย นักเรียนผู้ชายใส่ชุดเบสบอลอะ อะ ลองดู

tcm12599

ไอติมสำหรับ เด็กๆที่อยากฝึกฝน ::DookDig::   แต่หน้าตามันก็สมจริงเกินไปนะ  หลอนแปลกๆ

เดี๋ยวนะ  ทำไมท้ายมีผช.ต่อ  มีสำหรับผช.ด้วยหรอ  ดุ้น 

CoolNook Thangsakul

โลกของอาจารย์ท่านนี้ ไม่ธรรมดาซักโลกเลยวุ้ย ไอติมแบบนี้ ระวังปากเหม็นไปอีกนานเลยนะ 555

Kingkong Keang

น่ารักจริงมึไอติมไม่พอยังมีแบบของจริงบริการอีก แถมทำให้เย็นๆได้อีก
เป็นเรื่องเลยลุงรับหมดไหมนะนั้นแถวยาวเชียว

neokiseki

ลูฏเพื่อนอยากกินก็ยื่นให้ง่ายๆ ไม่น่าจะมีตอนเอากันมั้ง

ขำตรง เพื่อนร่วมชั้น หยวนๆเอาก็ได้ 555

ddcc

สุดท้ายไอติมเย็นก็สู้ไอติมอุ่นไม่ได้ อย่างว่าละนะ คนวาดอยู่เมืองหนาว ถึงจะวาดช่วงอากาศร้อนก็เถอะ แต่บรรยายมาเค็มๆแล้วชวนอ้วกแหะ ::Horror::
นักเบสบอล/เด็กชมรมเบสบอลที่ทำท่าเขินๆนี่ไม่ใช่ผช.หรอครับ ว่าแต่สิทธิ์เพื่อนร่วมห้องนี่มันอะร้ายยย