ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Chilled Penis ดุ้นหวานเย็น [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 18, 2020, 06:46:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exhausis123

ลายเส้นมาใสๆ แต่แนวเรื่องแปลกจริง
คิดมายังไง ไอติมดุ้นเนี่ย

ใช้ปากบนกินมะพอ ต้องต่อด้วยปากล่าง อิ่มคู่เลย ลูกค้ารออย่างยาว

bigboy001

::Crying::  ทำไมบทจะอมอ๊อกๆ ก็เล่นงานๆ กลางถนนแดดร้อนๆแบบนี้เลยโว้ยย โอ้ยยได้แต่อิจฉา จะว่าไปน่าจะลองเอาไอติมยัดรูหอยซะหน่อยนะเผื่อจะเย็นซ่าสะใจสาวๆ 555+ ::DookDig::

EDIT เอากันจนเสร็จลูกค้าบอกให้ขายไอติมให้ที ...แหมะ ลูกค้าหยิบเองไม่เป็นซะง้าน 5555+

[email protected]

คนญี่ปุ่นนี่ ความคิดบรรเจิดจริงๆนักเขียนแต่ละคน สุดยอดมากครับ

biggiggog

OMG คิดได้ไงเนี้ย เล่นกันเป็นเรื่องธรรมดาซะงั้น
ถ้ามีจริงจะให้บริการแบบอุ่นเท่านั้น แบบเย็นคงไม่ไหว
เย็นมากกลัวจะไม่แข็งนะสิ

ตอนท้ายที่มาต่อแถวน่ะพอเข้าใจอยู่หรอก
แต่ไอ้ผู้ชายที่มาต่อแถวด้วยนี่สิ
มันจะมาทำไมกันวะ ::Ajark::
ขอบคุณครับ

andycarton

นี่คือคุ้นสำหรับสาวๆซินะ คนขายมีแต่ผู้ชายที่จะมีดุ้นขาย ส่วนผู้หญิงต้องซื้อกินทุกๆคน ::DookDig::Edit:เดี๋ยวๆนะแถวยาวพอเข้าใจแต่ว่าไอ้คนสุดท้ายมันผู้ชายหรือเปล่าอะ มีมาต่อคิมซื้อดุ้นกับเค้าด้วย ::Horror::

แมงโก้ส้นตีน

เข้ากับธีมหน้าร้อนพอดี
สงสัยสาวแว่นจะชอบหนุ่มขายดุ้นเลยขอเล่นของจริง
::DookDig::

แน่ะ สาวแว่นทำมาปฏิเสธ
::HeyHey::
จริงๆ แล้วก็ดีใจที่โดนเสียบ

mspeed

เฮ้ย​ มีขายแบบนี้ด้วยเหรอเนี่ย
ไอเดียสุดยอดเลย
แต่เรื่องราวมันจะดูเป็นฝันไปหน่อยนึงนะครับ
อ่านแล้วประทับใจไอเดียไอติมดุ้นสุดๆ

youtome3

อาจารย์คนนี้ไอเดียบรรเจิดตลอดเลย เรื่องแหวก สนุกทุกครั้งเลย  ::Bloody::

ipor

ขายเป็นไอติมในชีวิตประจำวันเลยเฮ้ยยย

วาดจิมิเล็กน่ารัก แถมสิทธิพิเศษ เพื่อนร่วมห้อง ลูกชายเรียนห้องเดียวกัน แล้วมาสุดที่ยืนต่อคิวกันยาวแบบนี้ สุดจริง

dekduer55

เป็นไอติมที่เอาไว้สำหรับฝึกฝนโตไปจะได้เก่งๆ ส่วนลุงคนขายถ้าน้องจะเอาแบบแช่เย็นลุงจะทำไง

edit ขายดีถึงขนาดต่อแถวยาวเลยแต่เอ๊ะในแถวไม่ได้มีแต่สาวๆมาซื้อมีเด็กผู้ชายด้วย

iammek

อ่านแล้วรู้สึกเหมือน แฟนฉัน เวอร์ชั่นโดจิน นึกถึงไอติมถังสมัยเด็กๆ

ชอบตอนจบ มีคนมาต่อคิวซื้อไอติมด้วย  ::Evil::

p_hart

::HeyHey:: ดุ้นเย็นบริการ สุดๆๆแห่งความเสียว

สาวๆต้องการดุ้นจริงๆบริการสดๆๆ สุดเสียว

buark

ข้าน้อยขอคารวะ คนเขียนนี่แม่งสุดตีนจริงๆ คิดเรื่องแบบนี้ได้ คือเอาจริงแม่งเนื้อเรื่องไม่มีอะไรเลย ธรรมดามาก แต่ไอเดียแม่ง ต้องชม ว่าไอ้เรื่องดุ้นไฟฟ้าก็โอแล้วนะ แต่เรื่องนี้แม่งคลาสสิก ถ้าผมทำไปขายบ้าง ผมจะขายได้มั๊ย ดีไม่ดีตำรวจมาหิ้วไปอีก 

Creader

ดุ้นแช่เย็น ดูดแล้วกระฉูดด้วยอะ 555

--

ต่อคิวกันยาวเลย

kirakun

อยากดูแบบแช่เย็นเอาแบบแข็งๆนะอิอื
คุณลุงถ้าจะขายดีนะเนี้ยถ้าจะใช้นมแบบพิเศษคนติดใจราคาต่างกันไหมอยากให้มีบอกตอนจบ
คุณลุงมีป้ายบอกไหมขายแต่ผู้ญอิอื

ตรงลงมีชายนักเบสบอลต่อแถวด้วยวะ
ลุงเอยไม่อยากจะคิด
ตกลงต้องระวังตำรวจด้วย​ห้ามขายเด็กหรือผิดกฏหมายเนี้ยอิอิ