ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Chilled Penis ดุ้นหวานเย็น [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 18, 2020, 06:46:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eakachai09

najazz

กลายเปนนมเค็มๆอุ่นๆ

ต่อคิวๆ

gfthebc

สงสัย​คาโอริจัง​ต้อง​แอบ​ชอบ​ลูกชาย​คน​ขาย​ดุ้น​เย็น​แน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เป็น​กิจการ​ขาย​ดี​สินะ​ครับ​ มี​คน​ต่อ​คิว​รอ​ซื้อ​เยอะ​เลย​ ดูเหมือน​จะ​มี​แต่​ลูก​ค้า​ผู้​หญิง​นะ​ครับ​เนี้ย​

wender_111

สรุปเค้าชอบอุ่น ๆ หรือเย็น ๆ นะ แฟนผมชอบเย็น ๆ แต่เย็น ๆ แล้วมันแข็งยากอ่าา

อยากไปขายแบบในนั้นบ้างจัง แต่ผมขายแบบอุ่น ๆ น้าาา
แฟนตูนเลิฟฮินะ

zaden12

::Ajark:: โลกแบบในเรื่องนี้น่าอยู่จริงๆ สามันสำนึก ได้ใจ ขอบใจจ้า ที่แปลให้อ่าน  ::Thankyou::

thegift52

ตอนแรกอ่านชื่อเรื่อง ก็นึกว่าใช้เล่นคำก่อน ค่อยงัดจริงมาทีหลัง แต่นี่แบบดุ้นหวานเย็นจริงๆเลย แบบว่า เอาจริงอ่ะ 5555 แต่ก็ตลกดีนะ ชอบๆๆๆ ครีเอทดี
.
เดี๋ยวนะ เพราะเป็นเพื่อนร่วมห้อง เลยยกเว้นกฎให้ได้ มันได้ด้วยหรอ  ::Oops::

l3al3yl3ell

นี่สินะที่เค้าว่า ดุ้นเย็นๆ จะไปสู้ เอ็นอุ่นๆได้ไง

เป็นเด็กไม่ดีเลยนะไม่ทำตามกฏ

nekki

แท่งเย็นๆมีรึจะศู้เอ็นอุ่นๆได้ ว่าแล้วสาวแว่นแอบบซึนแตกได้น่ารักดี

แถวยาวต่อคิวรอ มียาย ผมไม่ว่าหลอก แต่มันมีหนุ่มในชุดนักเบสบอลมาต่อแถวด้วยนี่มันอย่างไง

bamandnan

conx96857

มันจะทำเหมือนเป็นเรื่องธรรมดาขนาดนั้นเลย ดูดดุ้นกันเป็นปกติ

numkrieng

::Sweat:: ดุ้นเย็นมีเยอะ แต่ดุ้นอุ่นคงจะไม่พอ

คนรอเยอะ ไม่ว่างเลยมั่วแต่บริการพิเศษ

Harry

ฮา ฮา ฮา เนื้อเรื่องแนวแปลก ของแรจริงๆ แนวแฟนตาซี

softjoke

เล่นซะนึกถึงไอติมกล้วยเลยแฮะ
.
ลุงนี่ได้กำไรสุดในเรื่องแล้ว555