ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ติวรักนักถ่ายรูป 4

เริ่มโดย BSZ, พฤษภาคม 18, 2020, 04:49:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

after22

ตั้งใจเรียนดีๆนะ ไม่งั้นอด...

PTTrayong

สงสัยครีมต้องนุ่งน้อยห่มน้อยมาสอนแล้วละ รับรองนนตั้งใจแต่จะรู้เรื่องหรือเปล่าไม่รู้นะ ฮ่าๆๆๆๆ

ปล. ค่านิยมคนไทยปลูกฝังการเรียนในห้องมากไป ถ้าเด็กไม่ชอบก็เรียนสิ่งที่ชอบตามคลิป เข้ากลุ่มถ่ายรูปเพื่อฝีมือและได้รับคําแนะนําโดยตรง พอโตพอสมัครงานด้านนี้ก็เอาฝีมือการถ่ายรูปไปสมัคร สร้างเพจลงผลงานถ่ายรูป แค่นี้เราก็ประกอบอาชีพถ่ายรูปได้ แถมมีโอกาสประสบความสําเร็จกว่าพวกเรียนมา เพราะคุณฝึกภาคปฏิบัติทุกวัน ความชํานาญสูง คอนเนคชั่นในกลุ่มถ่ายภาพที่ดึงเราไปทํางานมี

bammeister

kpkp

ขยันๆนะนน จะได้ถ่ายรูปสาวครีมต่อ เอาใจช่วยให้ผ่านquizนะ
I love Xonly

เอี้ยเกี้ย

::Grimace::นน นายคิดอะไรอยู่ใช่ไหม คดีเก่ายังไม่จบนะ

patonggggggoooooo

Benzwa

ธนุส นิราสัย

น่ารักน่าลุ้นว่าจามีไรที่ห้องวีไหม

testadf asdf

ดีครับ มีเปลี่ยนฉากมาในโรงหนังด้วย

VKUSER

tulatula

ชอบจังเลยครับ ปูเรื่องได้ละเอียดน่าสนใจจังครับ

Skid Row

darkkill3n

vip ซะด้วย แน่ใจนะว่าจะได้ดูหนังน่ะ

ballebola

คิดการใหญ่ใจต้องนิ่งเจ้านน

Martcherd 2521